Load cell pavone PSD800-1000KG
Vật liệu thép không rỉ
Các dải sản phẩm cùng loại: 150, 300, 500, 1500, 2000, 2500, 3000, 5000 Kg
Lặp lại: ±0.01 % RO
Quá tải an toàn: 150 % RL
Giới hạn quá tải: 300 % RL
Vật liệu: Stainless steel
Cấp bảo vệ: IP68
Cấp chính xác: 3000 OIML (C3), optional: C4, C5, C6
Dải bù nhiệt: -10 ÷ +40 °C
Dải nhiệt làm việc: -18 ÷ +65 °C
Tác dụng nhiệt tới cân bằng điểm không: ±0.018 % RO/10° C
Tác dụng nhiệt tới đầu ra: ±0.012 % output/10° C
Đầu ra: 2.0 ±0.04 mV/V
Điện trở cách điện: > 1000 MOhm
Trở kháng đầu vào: 350 ±3.5 Ohm
Trở kháng đầu ra: 350 ±3.5 Ohm
Điện áp kích thích: 5 ÷ 12 Vdc/Vac
***Tài liệu chi tiết tại:http://tth-automation.com/san-pham/load-cell-psd800-1000kg/
Thiết bị, dịch vụ công-nông : 20904
1 Bảng giá plc siemens 2026 09h20-19/01 TP HCM
2 Bảng giá plc siemens 2026 09h18-19/01 TP HCM
3 6sn1118-1nj01-0aa1 siemens simodrive 611 u 11h26-26/09 TP HCM
4 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h13-26/09 TP HCM
5 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h12-26/09 TP HCM
6 4,xx tỷ - 150m2 mặt đường quế lâm thụy hương kiến thụy zalo 0567222555 14h09-21/09 Hải Phòng
7 Báo giá đầu cáp hộp nối 3m 2025,2026 15h00-28/08 Hà Nội
8 Cực sốc xe nâng hàng cũ bãi komatsu tcm sumitomo 14h49-28/08 Hà Nội
9 Cpu siemens 6es7315-2eh14-0ab0 siplus s7-300 – cpu chống ăn mòn công nghiệp 14h33-01/08 TP HCM
10 Đầu cân điện tử migun st mi830 23h46-08/07 Toàn quốc
11 Load cell cảm biến trọng lượng migun tsw950-50tf 23h10-08/07 Toàn quốc
12 Load cell cảm biến trọng lượng migun mtl600-5tf 22h38-08/07 Toàn quốc
13 Mitsubishi hg-kr13 servo motor 100w chính hiệu hàng mới 15h17-08/07 Bình Thuận
14 Wld2-55 | omron giá tốt | công tắc hành trình mới 100% 14h30-08/07 Bình Dương