Hàng mới 100% - Công tắc hành trình Omron Z-15GW22-B
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Công tắc hành trình Z-15GW22-B Omron
vận hành: Loại tác động nhanh.
Loại tiếp điểm: SPDT.
Chân cắm: Loại bắt vít (M4).
Z-15GW22-B Omron có dòng điện khởi động: NC: 30 A, NO: 15 A.
Điện trở cách điện: 100 MΩ min. (ở 500 VDC).
Nhiệt độ hoạt động: -25°C to 80°C.