DFM-25-50-P-A-GF Guided actuator festo - giao nhanh
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Xi lanh Festo DFM-25-50-P-A-GF
Đột quỵ 25 mm
Đường kính piston 50 mm
Chế độ vận hành đơn vị truyền động Ách
Đệm Vòng đệm / miếng đệm đàn hồi ở cả hai đầu
Áp lực vận hành 0,1 MPa ... 1 MPa
Áp lực vận hành 1 thanh ... 10 thanh
Tối đa tốc độ 0,6 m / s
Phương thức hoạt động Tác động kép
Phương tiện hoạt động Khí nén theo ISO 8573-1: 2010 [7: 4: 4]
Lớp chống ăn mòn (CRC)1 - Ứng suất ăn mòn thấp
Sự phù hợp của LABSVDMA24364-B1 / B2-L
Nhiệt độ môi trường xung quanh-20 ° C ... 80 ° C
Năng lượng tác động ở các vị trí cuối1 J
Tối đa tải trọng mô-men xoắn cho phép Mx như một hàm của hành trình 14,1 Nm
Tối đa trọng tải như một hàm của nét vẽ ở khoảng cách xác định xs257 N
Lực lý thuyết tại 6 bar, rút ​​lại 1057 N
Lực lý thuyết ở mức 6 bar, tiến lên 1178 N