Công Ty Hoàng Anh Phương chuyên festo DSNU-25-50-PPS-A mới 100%
- Hàng hóa luôn đảm về chất lượng và giá thành hợp lý.
- Hàng chính hãng, Mới 100%
- Bảo hành 12 tháng với trường hợp lỗi do nhà sản xuất
- Chế độ đổi trả hàng theo quy tắc 1:1
- Tư vấn hỗ trợ mua hàng nhanh chóng - chuyên nghiệp – thân thiện
- Hỗ trợ giao hàng phạm vi toàn quốc
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Cylinder DSNU-25-50-PPS-A FESTO
Đột quỵ 50 mm
Đường kính piston 25 mm
Piston thanh ren M10x1,25
Vị trí lắp đặtkhông bắt buộc
ISO 6432
Phát hiện vị trí Qua công tắc vùng lân cận
Biểu tượng 00992970
Các biến thể Thanh piston ở một đầu
Áp lực vận hành 0,1 MPa ... 1 MPa
Áp lực vận hành 1 thanh ... 10 thanh
Phương thức hoạt động Tác động kép
Nhiệt độ môi trường xung quanh-20 ° C ... 80 ° C
Chiều dài đệm 17 mm