[ Hoàng Anh Phương] chuyên festo VUVG-B10-M52-RZT-F-1P3
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Chức năng van 5/2 chiều, đơn ổn
Loại hành động Điện
Sự chấp thuận Nhãn hiệu RCM
Mức độ bảo vệ IP40
IP65
Kích thước danh nghĩa 4 mm
Áp suất thí điểm0,25 MPa ... 0,8 MPa
Áp suất thí điểm2,5 thanh ... 8 thanh
Kích thước van 10 mm
Tốc độ dòng chảy danh nghĩa tiêu chuẩn 210 l / phút 330 l / phút
cổng làm việc khí nén Mặt bích
Điện áp hoạt động 24V DC
Áp lực vận hành -0,09 MPa ... 1 MPa