Hàng mới - Bộ điều khiển mitsubishi MR-J4-200A
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Model: Servo Mitsubishi Servo Driver MR-J4-200A
Công suất: 2 kW
Điện áp: 3 Pha 200 VAC tới 240 VAC, 50/60 Hz