bo mạch điều khiển van tỉ lệ aravin APCV-V1.4-AP-20
APCV-V1.4-AP-20 , Bo mạch điều khiển van tỷ lệ ARAVIN® chuyên dùng cho van tỷ lệ có điện trở cuộn hút nhỏ hơn hoặc bằng 20Ω(≤ 20Ω) có công năng sử dụng tuyệt vời, được thiết kế đầy đủ các tín hiệu đầu vào điều khiển dạng analog, xung tần số của van tỷ lệ như: điện áp, dòng điện, chiết áp, đầu vào xung tần số.
Bo mạch làm việc ở 2 điện áp 24V DC và 36V DC, đáp ứng được dải làm việc của các van tỷ lệ phổ biến trên thị trường.
*** Thông số kỹ thuật:
Nguồn cấp 24/36V DC
Dòng điện ra cực đại 3,5A
Đầu vào điện áp điều khiển 0 ÷ +10V DC
Đầu vào dòng điện điều khiển 0 ÷ 20/ 4 ÷ 20mA DC
Đầu vào chiết áp điều khiển 2-10kΩ
Trở kháng đầu vào: điện áp: 300kΩ, dòng điện: 470Ω
Đầu vào xung tần số 0-10kHz.
Nhiệt độ làm việc 0-50°C (32-122°F)
Kích thước hộp D x R x C (mm) 180 x 100 x 60
Phụ kiện lựa chọn thêm: bộ cài DIN32
Trọng lượng cả vỏ hộp và phụ kiện (g) 250
***Quý khách tham khảo tài liệu chi tiết tại:
https://tth-automation.com/san-pham/bo-mach-van-ty-le-apcv-v1-4-ap-20/
Thiết bị, dịch vụ công-nông : 20904
1 Bảng giá plc siemens 2026 09h20-19/01 TP HCM
2 Bảng giá plc siemens 2026 09h18-19/01 TP HCM
3 6sn1118-1nj01-0aa1 siemens simodrive 611 u 11h26-26/09 TP HCM
4 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h13-26/09 TP HCM
5 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h12-26/09 TP HCM
6 4,xx tỷ - 150m2 mặt đường quế lâm thụy hương kiến thụy zalo 0567222555 14h09-21/09 Hải Phòng
7 Báo giá đầu cáp hộp nối 3m 2025,2026 15h00-28/08 Hà Nội
8 Cực sốc xe nâng hàng cũ bãi komatsu tcm sumitomo 14h49-28/08 Hà Nội
9 Cpu siemens 6es7315-2eh14-0ab0 siplus s7-300 – cpu chống ăn mòn công nghiệp 14h33-01/08 TP HCM
10 Đầu cân điện tử migun st mi830 23h46-08/07 Toàn quốc
11 Load cell cảm biến trọng lượng migun tsw950-50tf 23h10-08/07 Toàn quốc
12 Load cell cảm biến trọng lượng migun mtl600-5tf 22h38-08/07 Toàn quốc
13 Mitsubishi hg-kr13 servo motor 100w chính hiệu hàng mới 15h17-08/07 Bình Thuận
14 Wld2-55 | omron giá tốt | công tắc hành trình mới 100% 14h30-08/07 Bình Dương