Chuyên phân phối trực tiếp dòng Cylinder festo DFM-32-25-P-A-GF
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Guided actuator festo DFM-32-25-P-A-GF
Đường kính piston 32 mm
Đệm Vòng đệm / miếng đệm đàn hồi ở cả hai đầu
Áp lực vận hành 0,15 MPa ... 1 MPa
Áp lực vận hành 1,5 thanh ... 10 thanh
Khoảng cách giữa trọng tâm của tải trọng đến tấm ách xs 50 mm
Đột quỵ 25 mm