Cảm biến dòng keyence PR-FB15N1 hàng mới 100%
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM:
Model: PR-FB15N1 keyence
Điểm kính đường Khoảng cách 2,5 x 4,5 mm (ở 15 mm)
Nguồn sáng 4 phần tử, điểm sáng nguồn, đèn LED đỏ (650 nm)
Trình chiếu (Loại bỏ dame)
First ra NPN
Format Bằng phẳng
Elip kết nối 1 m Ω