Bộ nguồn xung ổn áp OMRON S8JC-Z10024CD-Mr Hòa 0934663479
Công ty TNHH Kỹ Thuật Đại Phong chuyên cung cấp các loại bộ nguồn Omron
Liên hệ Mr Hòa 0934663479
đơn giá 360,000/bộ
Bộ nguồn DC đơn giản kinh tế phổ biến gắn DIN rail.
Nguồn cấp 200~240VAC (185~264VAC) 50/60Hz.
Điện áp ngỏ ra nhiều loại 24VDC ±10%.
Nhiều cấp công suất dể lựa chọn 100W.
Bảo vệ quá dòng, ngắn mạch, quá áp, tự động khởi động lại.
Không cho phép kết nối song song hoặc nối tiếp các nguồn với nhau.
Đèn báo chỉ thị trạng thái ngỏ ra màu xanh.
Lắp đặt đơn giản, dễ dàng bảo trì, thiết kế với tuổi thọ cao.
Thiết bị, dịch vụ công-nông : 20904
1 Bảng giá plc siemens 2026 09h20-19/01 TP HCM
2 Bảng giá plc siemens 2026 09h18-19/01 TP HCM
3 6sn1118-1nj01-0aa1 siemens simodrive 611 u 11h26-26/09 TP HCM
4 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h13-26/09 TP HCM
5 6sn1123-1aa00-0ba1 mô-đun điều khiển trục chính siemens simodrive 11h12-26/09 TP HCM
6 4,xx tỷ - 150m2 mặt đường quế lâm thụy hương kiến thụy zalo 0567222555 14h09-21/09 Hải Phòng
7 Báo giá đầu cáp hộp nối 3m 2025,2026 15h00-28/08 Hà Nội
8 Cực sốc xe nâng hàng cũ bãi komatsu tcm sumitomo 14h49-28/08 Hà Nội
9 Cpu siemens 6es7315-2eh14-0ab0 siplus s7-300 – cpu chống ăn mòn công nghiệp 14h33-01/08 TP HCM
10 Đầu cân điện tử migun st mi830 23h46-08/07 Toàn quốc
11 Load cell cảm biến trọng lượng migun tsw950-50tf 23h10-08/07 Toàn quốc
12 Load cell cảm biến trọng lượng migun mtl600-5tf 22h38-08/07 Toàn quốc
13 Mitsubishi hg-kr13 servo motor 100w chính hiệu hàng mới 15h17-08/07 Bình Thuận
14 Wld2-55 | omron giá tốt | công tắc hành trình mới 100% 14h30-08/07 Bình Dương