TIVI LED SAMSUNG UA55JS7200KXXV chỉ với giá sở hữu 4 triệu
TIVI LED SAMSUNG UA55JS7200KXXV chỉ với giá sở hữu 4 triệu - Có Hỗ trợ trả góp
Giá sở hữu:4,389,000 VNĐ
Giá bán:39,900,000 VNĐ
Thông số kỹ thuật
TIVI LED SAMSUNG UA55JS7200KXXV
• Màn Hình SUHD 55 inch
• Độ phân giải Ultra HD 3840 x 2160
• Tần số quét: 200 Hz
• Công suất loa: 10Wx2
• Tích hợp truyền hình kỹ thuật số DVB-T2&C
• Sử dụng hệ điều hành Tizen
• Chip 4x (Quad-Core Processor), Wifi tích hợp
• Kết nối: HDMI, USB, Wifi, Ethernet
• Bảo hành: 24 tháng
CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ MUA TRẢ GÓP
• ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ CÔNG DÂN VIỆT NAM
• CHỈ CẦN HỘ KHẨU VÀ CMND PHOTO
• KHÔNG CẦN CHỨNG MINH THU NHẬP
• KHÔNG CẦN CÔNG CHỨNG
• KHÔNG THẾ CHẤP
-----------------------------------------------------------
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ BẢO NGỌC
Địa Chỉ: 34 Nguyễn Cư Trinh, P. Phạm Ngũ Lão, Quận.1
Tel: 08-38385611, DĐ: 0909358849
LIÊN HỆ ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN TỐT NHẤT
XEM THÊM CÁC SẢN PHẨM KHÁC TẠI ĐÂY
baongoclaptop.com.vn/
Máy ảnh, đồ điện tử : 8684
1 Tư vấn và lắp đặt máy lạnh giấu trần cho phòng khách – phòng sinh hoạt chung 14h09-08/07 TP HCM
2 Thời hạn bảo hành các dòng máy lạnh giấu trần nối ống gió hiện nay bao lâu 08h16-08/07 TP HCM
4 Tư vấn chọn mua điều hòa âm trần lg công suất 2.5hp cho diện tích 38m2 07h50-03/07 TP HCM
8 Đặc điểm, tính năng của máy lạnh âm trần lg, dành cho những không gian nào 08h52-24/06 TP HCM
9 Vệ sinh máy lạnh giấu trần, dịch vụ vệ sinh máy lạnh chuyên nghiệp, giá rẻ tại thủ đức 08h45-21/06 TP HCM