TIVI LED SAMSUNG UA40J5520AKXXV CHỈ VỚI GIÁ SỞ HỮU 1,40 TRIỆU
TIVI LED SAMSUNG UA40J5520AKXXV CHỈ VỚI GIÁ SỞ HỮU 1,40 TRIỆU - CÓ HỖ TRỢ TRẢ GÓP
GIÁ SỞ HỮU: 1.408.000 VND
GIÁ BÁN: 12.800.000 VND
Thông tin sản phẩm
TIVI LED SAMSUNG UA40J5520AKXXV
• Màn hình LED 40 inch
• Độ phân giải Full HD 1920 x 1080
• Tần số quét: CMR 100Hz
• Công suất Loa: 20W
• Smart TV hệ điều hành Tizen OS
• Chip điều khiển lõi tứ , Wifi tích hợp
• Tích hợp khe cắm CI+ (để xem truyền hình trả phí)
• Kết nối: HDMI, LAN, USB, Wifi ....
• Bảo hành: 24 tháng
CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ MUA TRẢ GÓP
• ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ CÔNG DÂN VIỆT NAM
• CHỈ CẦN HỘ KHẨU VÀ CMND PHOTO
• KHÔNG CẦN CHỨNG MINH THU NHẬP
• KHÔNG CẦN CÔNG CHỨNG
• KHÔNG THẾ CHẤP
-------------THÔNG TIN LIÊN HỆ-------------
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ BẢO NGỌC
Địa Chỉ: 34 Nguyễn Cư Trinh P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1
QUÍ KHÁCH VUI LÒNG LIÊN HỆ ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
ĐT: 08-38385611 (C.TY), DĐ: 0909358849 (A.TIẾN)
Máy ảnh, đồ điện tử : 8684
1 Tư vấn và lắp đặt máy lạnh giấu trần cho phòng khách – phòng sinh hoạt chung 14h09-08/07 TP HCM
2 Thời hạn bảo hành các dòng máy lạnh giấu trần nối ống gió hiện nay bao lâu 08h16-08/07 TP HCM
4 Tư vấn chọn mua điều hòa âm trần lg công suất 2.5hp cho diện tích 38m2 07h50-03/07 TP HCM
8 Đặc điểm, tính năng của máy lạnh âm trần lg, dành cho những không gian nào 08h52-24/06 TP HCM
9 Vệ sinh máy lạnh giấu trần, dịch vụ vệ sinh máy lạnh chuyên nghiệp, giá rẻ tại thủ đức 08h45-21/06 TP HCM