TIVI LED SAMSUNG UA48JU6060KXXV GIÁ BÁN 19.900.000 vnđ
Thông số kỹ thuật
TIVI LED 4K Ultra HD SAMSUNG UA48JU6060KXXV
• Màn hình LED 48 inch
• Độ phân giải 4K Ultra HD 3840 x 2160
• Tần số quét: CMR 100 Hz
• Tích hợp truyền hình kỹ thuật số DVB-T2&C
• Sử dụng hệ điều hành Tizen
• Chip 4x (Quad-Core Processor), Wifi tích hợp
• Kết nối: HDMI, LAN, USB, Wifi ….
• Bảo hành: 24 tháng
QUÍ KHÁCH VUI LÒNG LIÊN HỆ ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN
ĐT: 08-38385611 (C.TY), DĐ: 0909358849 (A.TIẾN)
CHI TIẾT XEM TẠI WEBSITE: http://baongoclaptop.com/
Máy ảnh, đồ điện tử : 8684
1 Tư vấn và lắp đặt máy lạnh giấu trần cho phòng khách – phòng sinh hoạt chung 14h09-08/07 TP HCM
2 Thời hạn bảo hành các dòng máy lạnh giấu trần nối ống gió hiện nay bao lâu 08h16-08/07 TP HCM
4 Tư vấn chọn mua điều hòa âm trần lg công suất 2.5hp cho diện tích 38m2 07h50-03/07 TP HCM
8 Đặc điểm, tính năng của máy lạnh âm trần lg, dành cho những không gian nào 08h52-24/06 TP HCM
9 Vệ sinh máy lạnh giấu trần, dịch vụ vệ sinh máy lạnh chuyên nghiệp, giá rẻ tại thủ đức 08h45-21/06 TP HCM