Sở hữu ngay TIVI LED LG 40LF632T chỉ với giá 1,15 triệu
Sở hữu ngay TIVI LED LG 40LF632T chỉ với giá 1,15 triệu - Có Hỗ trợ trả góp
Giá sở hữu: 1,155,000 VNĐ
Giá bán: 10,500,000 VNĐ
Thông số kỹ thuật
TIVI LED LG 40LF632T
• Màn hình: 40 inch
• Độ Phân Giải : Full HD 1920x1080
• Tần Số Quét : 100 Hz
• Tích hợp truyền hình kỹ thuật số DVB-T2
• Smart TIVI với màn hình IPS
• Hệ điều hành : WebOS 2.0
• Điều khiển thông minh Magic remote
• Kết nối: HDMI, LAN, USB, Wifi …
• Màu sắc: Đen
• Bảo hành: 24 tháng
CHƯƠNG TRÌNH HỖ TRỢ MUA TRẢ GÓP
• ÁP DỤNG CHO TẤT CẢ CÔNG DÂN VIỆT NAM
• CHỈ CẦN HỘ KHẨU VÀ CMND PHOTO
• KHÔNG CẦN CHỨNG MINH THU NHẬP
• KHÔNG CẦN CÔNG CHỨNG
• KHÔNG THẾ CHẤP
----------THÔNG TIN LIÊN HỆ----------
CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ BẢO NGỌC
Địa Chỉ: 34 Nguyễn Cư Trinh, P.Phạm Ngũ Lão, Quận 1
QUÍ KHÁCH VUI LÒNG LIÊN HỆ ĐỀ ĐƯỢC TƯ VẤN
ĐT: 08-38385611 (C.TY),DĐ: 0909358849 (A.TIÊN) – 0908418101(C.Thủy)
CHI TIẾT XEM TẠI WEBSITE: baongoclaptop.com/
Máy ảnh, đồ điện tử : 8684
1 Tư vấn và lắp đặt máy lạnh giấu trần cho phòng khách – phòng sinh hoạt chung 14h09-08/07 TP HCM
2 Thời hạn bảo hành các dòng máy lạnh giấu trần nối ống gió hiện nay bao lâu 08h16-08/07 TP HCM
4 Tư vấn chọn mua điều hòa âm trần lg công suất 2.5hp cho diện tích 38m2 07h50-03/07 TP HCM
8 Đặc điểm, tính năng của máy lạnh âm trần lg, dành cho những không gian nào 08h52-24/06 TP HCM
9 Vệ sinh máy lạnh giấu trần, dịch vụ vệ sinh máy lạnh chuyên nghiệp, giá rẻ tại thủ đức 08h45-21/06 TP HCM