Ty ren vuông M17 và bát chuồn M17 hà nội 0913.521.058 Thanh Sơn có côn cốc chống thấm D12-14-16-17
Thanh ty ren thô D12-16-17 dài 3 mét
GIỚI THIỆU TY REN VÀ BÁT CHUỒN D17/16/12 THANH SƠN
CÓ 3 LOẠI TY REN
• Ty ren 12: đường kính 12mm
• Ty ren 16: đường kính 16mm, bước ren 6mm
• Ty ren 17: đường kính 17mm, bước ren 10mm
Chiều dài của 3 loại ty ren phụ thuộc vào yêu cầu của khách hàng
• Bát chuồn 12 : có đĩa và đường kính 95 mm
• Bát chuồn 16 : có đĩa và đường kính 98 mm
• Bát chuồn 17: có đĩa và đường kính 99 mm
Nếu Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ với chúng tôi:
KIM KHÍ TỔNG HỢP THANH SƠN
CS1:1335 đường Giải Phóng - Phường Hoàng Liệt - Quận Hoàng Mai - TP Hà Nội
CS2: Khu tái định cư Vĩnh Quỳnh – Thanh Trì – Hà Nội
( Gần Chợ Vĩnh Quỳnh, cách ngã 3 Văn Điển khoảng 800 mét )