ĐÈN NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI SHCET CET-106B-200-300W
CÔNG TY TNHH PTCN METSUKI VIET NAM
SALE SỐC
GIÁ GỐC : 200W : 1550K
GIÁ GỐC : 300W : 1750K
GIÁ KM: 200W : 1060K
GIÁ KM: 300W : 1350K
HÀNG ĐẸP, CHẤT LƯỢNG, NHÌN LÀ THÍCH
BẢO HÀNH : 12T
GIAO HÀNG FREE HCM BÁN KÍNH 10KM, CÁC KV KHÁC TÍNH THEO PHÍ VẬN CHUYỂN VIETTEL POST
MODEL : CET-106B-200W
Công suất pin mặt trời : 6V 30W Polycrystalline Panels Panels 8000k Công nghệ Turbo
Dung lượng pin : 3.2V 25000mAH LiFePO4