ính thiên văn khúc xạ Apollo D70F900-ATZ3
Thông số kĩ thuật và linh phụ kiện đi kèm:
– Đường kính vật kính: 70mm
– Tiêu cự vật kính: 900mm
– Tráng phủ chống phản quang: Tráng phủ đầy đủ (Fully-coated)
– 03 Thị kính chuẩn 1.25″: K 20mm (45x); 9mm (100x); 4mm (225x)
– Lăng kính đảo ảnh kiêm đổi góc 90 độ + Barlow 3x
– Finder 6×25
– Màu sắc: trắng
– Chân đế lưỡng dụng ATZ3 lai xích đạo trời (EQ)
Liên hệ ngay để được tư vấn và mua sản phẩm
Mr. Long: 0989.395.648 – Mr. Chương: 0936.197.577
Kính thiên văn khúc xạ Apollo D70F900-ATZ3
Kính thiên văn khúc xạ Apollo D70F900-ATZ3 là một trong những sản phẩm tốt nhất của dòng kính 70mm.
Thân ống kính làm bằng hợp kim nhôm nhẹ và chắc chắn.
Bộ vật kính tiêu sắc D70f900mm được tráng phủ chống phản quang toàn phần, cho hình ảnh sáng, trong và sắc nét.
Bộ thị kính bao gồm 3 chiếc loại Keller chuẩn 1.25” 20mm, 9mm và 4mm.
Kính tìm mục tiêu 6×25…
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội