Cảm biến tiệm cận Autonics PRD Series PRD18-14DP
Thông số kỹ thuật
Loại Hình trụ đường kính M18, 2 dây
Nguồn cấp 12-24VDC (10-30VDC)
Khoảng cách phát hiện 14mm
Độ trễ 10% khoảng cách phát hiện ở nhiệt độ môi trường 20°C
Vật phát hiện Kim loại có từ tính
Vật phát hiện chuẩn Sắt 40×40×1
Tần số đáp ứng 200Hz
Ngõ ra điều khiển 2~100mA, PNP N.O
Chỉ thị Đèn báo hoạt động (LED đỏ)
Chứcnăng bảo vệ Bảo vệ đột biến điện, nối ngược cực tính nguồn và bảo vệ quá dòng
Kiểu đấu nối Cáp liền 2m
Phụ kiện Đai ốc, vòng đệm, sách hướng dẫn sử dụng.
Cấp bảo vệ IP67
Tiêu chuẩn IEC,CE
Thông tin liên hệ:
CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT BẢO AN
Web: https://baoanjsc.com.vn/
Email: [email protected]
Mobi: 0363.520.592
THÔNG TIN CHI TIẾT SẢN PHẨM XEM TẠI: Cảm biến tiệm cận Autonics PRD Series PRD18-14DP
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội