Máy tạo nhám HQV150C-1 -0984419166
Máy tạo nhám HQV150C-1
Công Ty TNHH Thượng Mại Và Sản Xuất W.I.N
Chuyên cung cấp : Máy tạo nhám HQV150C-1
azk.vn/May-tao-nham-HQV150C-1--p168544.html
Thông tin liên hệ:
Công suất động cơ (kW)
7.5
Tốc độ cắt (m/min)
1.8
Chiều rộng của lưỡi cắt nhám (mm)
375
Chiều rộng rãnh cắt (mm)
5
Chiều sâu rãnh cắt (mm)
18
Khoảng cách giữa các vết cắt (mm)
26
Số lưỡi cắt
16
Đường kính lưỡi cắt
150mm /500mm
Vận tốc quay của lưỡi cắt (v/p)
2161
Dung tích bình chứa nước (lít)
94
Kích thước (mm)
1170×730×930
Trọng lượng (kg)
250
1.Văn phòng Hà Nội
Địa chỉ:Số 127, Tựu Liệt, Thanh Trì, Hà Nội
Liên hệ :0984419166
Email:[email protected]
2.văn phòng sài gòn
Địa chỉ:Số 5, Đương số 14, Phường 8, Quận Gò Vấp, TP HCM
Liên hệ : 0984419166
Email: [email protected]
3.Văn phòng Bình Dương
Địa chỉ: 063 Tổ 9 ấp Hóa Nhựt, TânVĩnh Hiệp, Tân Uyên,Bình Dương
4.Văn phòng Đồng Nai
Địa chỉ: 463 Đường Phạm Văn Thuận – kp3 - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa – Đồng Nai
Liên hệ : 098441916Web: azk.vn thegioimay.net mayhanviet.com timvenhanh.com
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội