Máy dò kim HN-770G-100-0904707882-0965424236
Hiệu:Hashima
Xuất sứ:Japan
-Máy dò kim dạng băng tải:có bộ đếm số lượng và gá dẫn hướng
Chiều cao khung dò:100mm
Bề rộng khung dò:600mm
Khả năng dò:0.8mm
Phương pháp dò:Cảm ứng từ
Phương pháp báo:bằng kèn,bằng đèn
Tốc độ băng tải:40m/phut
Nguồn điện sử dụng:1p-220v
Kích thước:1600x1050x920mm
Xuất sứ:Hashima-Japan
Xuất sứ:japan
Đơn giá:330,000,000
Đã chưa gồm vat và vận chuyển nếu lấy số lượng lớn
GIÁ liên hệ 0965424236
Hàng có sẵn
Giá tốt nhất-rẻ nhất
Địa chỉ liên hệ:
Công ty TNHH SX&TM W.I.N
1.Văn phòng tại Hà Nội:
Địa chỉ: 127 Quốc Bảo, Thanh Trì, Hà Nội
Điện thoại: 0904707882-0965424236
Gặp:Cường
Email:[email protected]
2. Văn phòng tại TP. Hồ Chí Minh:
Địa chỉ: Số 2134 QL 1A - Phường Tân Chánh Hiệp - Quận 12 - TP HCM
Điện thoại: 0904707882- 08.66839282
3. Văn phòng tại Bình Dương:
Địa chỉ: 063 Tổ 9 ấp Hóa Nhựt, TânVĩnh Hiệp,Tân Uyên,Bình Dương
4. Văn phòng tại Đồng Nai:
Địa chỉ: 463 Đường Phạm Văn Thuận - kp2 - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
Web: azk.vn thegioimay.net mayhanviet.com timvenhanh.com
Liên hệ mua hàng:
Mail: [email protected]; yahoo: azk_cuong ; phone: 0904707882
Gọi ngay để có giá tốt............
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội