OMRON - RƠ LE G2R-1-SN AC200/220V – 0976989790 - 0914061277
Mã sản phẩmG2R-1-SN AC200/220V
Mô tả:Dạng tiếp điểm SPDT-10A, có đèn
* Điện áp cuộn dây 200/220VAC
* Tiếp điểm 10A, 220VAC / 30VDC
* Thời gian tác động max: 15ms
* Tần số hoạt động cơ 1800 lần/giờ (với tải định mức), điện 1800 lần/giờ.
* Tuổi thọ (với tần số 1800 lần/giờ) 100000 phút
* Nhiệt độ làm việc từ -40 đến 70 độ C
Địa chỉ liên hệ:Công ty TNHH SX & TM W.I.N<?xml:namespace prefix = u1 />
<?xml:namespace prefix = u2 />1.WWW.AZK.VN HÀ NỘI
Địa chỉ: 127 Quốc Bảo, Thanh Trì, Hà Nội
Điện thoại: 0914061277- 04.66825843 - 0976989790
Gặp: Trần Thủy
Email:[email protected]
2.WWW.AZK.VN TẠI SÀI GÒN
Địa chỉ: 256/105, đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
Điện thoại: 0914061277- 08.66839282 - 0976989790
3.WWW.AZK.VN TẠI BÌNH DƯƠNG
Địa chỉ: 063 Tổ 9 ấp Hóa Nhựt, TânVĩnh Hiệp,Tân Uyên,Bình Dương
4.WWW.AZK.VN TẠI ĐỒNG NAI
Địa chỉ: 463 Đường Phạm Văn Thuận - kp2 - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
5. WWW.AZK.VN TẠI QUẢNG TRỊ
Địa chỉ:04 Nguyễn Chí Thanh - Đông Hà - Quảng Trị
Web:azk.vnthegioimay.netmayhanviet.comtimvenhanh.com
Liên hệ mua hàng:
Mail: [email protected]; yahoo: azk_tthuy ; phone: 0914061277 - 0976989790
Gọi ngay để có giá tốt............
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội