Cuộn kháng Mikro MX07-400/44.4-440/050 0976989790 - 0473056235
Công ty TNHH SX và TM WIN phân phối Cuộn kháng Mikro MX07-400/44.4-440/050 0976989790 - 0473056235
Chi tiết: sieuthiazk.com/Cuon-khang-Mikro-MX07-400444-440050--p1286177.html
Xuất xứ
Việt Nam
Hãng sản xuất
MIKRO
Loại
Tụ bù hạ thế
Công suất
50KVAR
Điện áp
440V / 400V
Đặc điểm khác
Lọc 7% cho tụ 440V, 50KVAR<?xml:namespace prefix = o />
Địa chỉ liên hệ: Công ty TNHH SX & TM W.I.N
1. WWW.AZK.VN HÀ NỘI
Địa chỉ: 127 Quốc Bảo, Thanh Trì, Hà Nội
Điện thoại: 0914061277- 04.66825843 - 0976989790
Gặp: Trần Thủy
Email: [email protected]
2. WWW.AZK.VN TẠI SÀI GÒN
256/105, đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
Điện thoại: 0914061277- 08.66839282 - 0976989790
3. WWW.AZK.VN TẠI BÌNH DƯƠNG
Địa chỉ: 063 Tổ 9 ấp Hóa Nhựt, TânVĩnh Hiệp,Tân Uyên,Bình Dương
4. WWW.AZK.VN TẠI ĐỒNG NAI
Địa chỉ: 463 Đường Phạm Văn Thuận - kp2 - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
5. WWW.AZK.VN TẠI QUẢNG TRỊ
Địa chỉ: 04 Nguyễn Chí Thanh - Đông Hà - Quảng Trị
Web: azk.vn thegioimay.net mayhanviet.com timvenhanh.com
Liên hệ mua hàng:
Mail: [email protected]; yahoo: azk_tthuy ; phone: 0914061277 - 0976989790
Gọi ngay để có giá tốt............
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội