Viewsonic PJD6235V - Máy chiếu phim HD-3D thách thức mọi nguồn ánh sáng.
Bạn đang tìm mua máy chiếu để phục vụ nhu cầu
<STYLE type=text/css><!--td border: 1px solid #ccc;br mso-data-placement:same-cell;--></STYLE>
phòng chiếu phim 3d mini giải trí tại nhà?
Máy chiếu Viewsonic PJD6235V
Hỗ trợ tốt nhất cho nhu cầu xem phim HD-3D.
Cường độ ánh sáng lên đến 3100 Ansi lumens cho chất lượng hình ảnh siêu sắc nét và siêu sáng.
Sử dụng công nghệ màu BrilliantColour hàng đầu của Mỹ với độ phân giải XGA (1024x768)
Tuổi thọ bóng đèn lên đến 10.000 giờ.
Máy chiếu Viewsonic PJD6235V Giá bán 16.000.000
Bảo hành thân máy 2 năm, 1 năm hoặc 10.000 giờ cho bóng đèn.
Máy chiếu Viewsonic PJD6235 hiện đang bán tại Vidia shop 207 Tân Phước P6 Q10.
Vidia Shop - Địa chỉ chuyên cung cấp đầu phát HD-3D, dàn karaoke gia đình, kinh doanh tại TP HCM.
Hotline giải đáp thắc mắc: 0902.799.186 - 0902.699.186 - Mr Thịnh (Cửa hàng trưởng).
Tại sao bạn nên đến Vidia shop để mua sắm thiết bị giải trí tại nhà?
Vidia Shop sẽ
P/S: Mời bạn ghé Vidia Shop 207 Tân Phước P.6 Q.10 để xem phim HD-3D chiếu thử qua máy chiếu Viewsonic PJD 6235V. Hoặc gọi đến hotline 0902.799.186 - Mr Thịnh để được chiếu dùng thử ngay tại nhà bạn.
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội