H3CR-A8 AC100-240/DC100-125 timer omrron
Chúng tôi chuyên cung cấp thiết bị điện Omron
Hãy liên hệ để có giá tốt nhất
Vũ Thanh Phước
Tel: 094.616.3689
Mail: [email protected]
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐẠI PHONG
VPHN: 19/89/147 Tân Mai, Hoàng Mai, hà Nội
Trụ sở chính: Thanh Liễu, Tân Hưng, TP Hải Dương, Hải Dương
VPGD:Khu 20, thị trấn Lai Cách, Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương ( Đối diện cổng KCN Đại An)
Tel/fax: 03203.783.688
Email: [email protected] - Hotline: 094.616.3689
Website: daiphongtech.com
H3CR-A8 AC100-240/DC100-125
Loại đa chức năng, size 48x48, 8 chân tròn
Ngỏ ra relay DPDT 5A-250VAC/30VDC hoặc transistor
Nguồn cấp auto volt 100~240VAC ±10% 50Hz, 48~125VDC ±5%
Nguồn cấp 12~48VAC ±10% 50Hz, 12~48VDC ±10%
Nhiều thang đo: 0.05~1.2,0.3~3,1.2~12,3~30.
Nhiều đơn vị thời gian lựa chọn: S (giây), M (phút), H (giờ), 10H (x10 giờ).
Nhiều mode hoạt động:
A: On delay (Power ON start)
B2: Flicker ON start (Power ON start)
E: Interval (Power ON start)
J: One-shot (Power ON start)
Cấp chính xác ±0.2% FS (full scale), nhiệt độ làm việc -10~550C