Van xả 45SA-SA1-DACA-1BA
45SA-SA1-DACA-1BA
1.8 to 12.7 W
Holding : 7.7 VA
Coil:General purpose class A, continuous duty, encapsulated
Filtration:40 µ
Flow (at 6 bar, ?P-1bar):1.8 W : (0.1 Cv), 5.4 W : (0.15 Cv)
Fluid:Compressed air, vacuum, inert gases
Leak rate:50 cm3/min
Power:Inrush : 10.9 VA
Pressure range:Vacuum to 120 PSI
Protection:Consult factory
Temperature range:0°F to 120°F (-18°C to 50°C)
Voltage range:-15% to +10% of nominal voltage
Chúng tôi chuyên cung cấp thiết bị Van của hãng MAC
Hãy liên hệ để có giá tốt nhất
Vũ Thanh Phước
Tel: 094.616.3689
Mail: [email protected]
CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐẠI PHONG
VPHN: 19/89/147 Tân Mai, Hoàng Mai, hà Nội
Trụ sở chính: Thanh Liễu, Tân Hưng, TP Hải Dương, Hải Dương
VPGD:Khu 20, thị trấn Lai Cách, Cẩm Giàng, tỉnh Hải Dương ( Đối diện cổng KCN Đại An)
Tel/fax: 03203.783.688
Email: [email protected] - Hotline: 094.616.3689
Website: daiphongtech.com
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội