Chi tiết : sieuthiazk.com/
Mô hình
SJ-60/FM600
Vít đường kính
60mm
Vít
L/D28: 1
Vít tốc độ
10-100r/min
Công suất động cơ chính
15kw
Chế độ quay đầu
Luân chuyển liên tục
Công suất tối đa
38kg / h
Max.Folding
600mm
Độ dày lớp đơn
0.01-0.10mm
Tổng công suất r
28KW
Trọng lượng
2900kg
Kích thước (dài x rộng x cao)
4800 × 2000 × 4000mm
Liên hệ: Ms. Hoa 0904 785 882 – 096 717 3304
WWW.AZK.VNHÀ NỘI
127 Tựu Liệt - Thanh Trì - Hà Nội
Điện thoại:1900 6235 - 04 7305 6235
Bản đồ đường đi
WWW.AZK.VNTẠI SÀI GÒN
Số 5,Đường Số 14,Phường 8,Quận Gò Vấp,TP Hồ Chí Minh
Điện thoại:1900 6235
Bản đồ đường đi
WWW.AZK.VNTẠI ĐỒNG NAI
463 Đường Phạm Văn Thuận - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
WWW.AZK.VNTẠI BÌNH DƯƠNG
063 Tổ 9 Ấp Hóa Nhựt - Tân Vĩnh Hiệp - Tân uyên - Bình Dương
WWW.AZK.VNTẠI QUẢNG TRỊ
04 Nguyễn Chí Thanh - Đông Hà - Quảng Trị
o Sản phẩm bán chạy:máy hàn,máy biến áp,Vé máy bay
o ( Mọi thắc mắc than phiên vui lòng gọi: 1900 6936)
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội