MÁY KHOAN TỪ PEFA-G028 – 096 717 3304 - Công ty TNHH SX và Thương Mại W.I.N chuyên cung cấp 51725l
Công ty TNHH SX và Thương Mại W.I.N chuyên cung cấp MÁY KHOAN TỪ PEFA-G028 – 096 717 3304
giá bán lẻ đề xuất =8,500,000
ký hiệu máy
G028
nguồn điện
220v/50Hz
đường kính mũi tối đa
28mm
Hành trình tối đa
210mm
tốc độ không tải
300r/min
công suất
1450W
lực hút bàn từ
13,800N
chế độ bảo hành-hãng
03 tháng-PEFA
hãng sản xuất
PEFA
nước sản xuất
Thượng Hải-Trung Quốc
giá báo có thể thay đổi mà không báo trước
Xin vui lòng gọi cho chúng tôi để được tư vấn và có giá tốt nhất
Ms Hoa : 096 717 3304 – 0904 785 882
WWW.AZK.VN HÀ NỘI-096 717 3304
111 A Tựu Liệt - Thanh Trì - Hà Nội
Điện thoại:1900 6235 - 04 7305 6235 ( Đối diên bệnh viện Đa Khoa Thăng Long)
Bản đồ đường đi
WWW.AZK.VN TẠI SÀI GÒN
256/105, đường Phan Huy Ích, Phường 12, Quận Gò Vấp, TP HCM
Điện thoại:1900 6936 - 0909137189
Bản đồ đường đi
WWW.AZK.VN TẠI ĐÀ NĂNG
Ngô Sỹ Liên - Hòa Minh -Liên Chiều - TP Đà Nẵng 1900 6936-
WWW.AZK.VN TẠI BÌNH DƯƠNG
063 Tổ 9 Ấp Hóa Nhựt - Tân Vĩnh Hiệp - Tân uyên - Bình Dương
Điện thoại:1900 6936
WWW.AZK.VN TẠI QUẢNG TRỊ
04 Nguyễn Chí Thanh - Đông Hà - Quảng Trị
WWW.AZK.VN TẠI ĐỒNG NAI
463 Đường Phạm Văn Thuận - Phường Tam Hiệp - Thành Phố Biên Hòa - Đồng Nai
Các loại khác : 29573
1 Đinh cuộn xoắn 45 mm đóng pallet - mr khánh 0979051948 21h17-03/11 Hà Nội
2 Đinh cuộn đóng pallet giá rẻ- mr khánh 0979051948 20h49-31/10 Hà Nội
3 Đinh cuộn xoắn 50mm đóng pallet hà nội giá rẻ- mr khánh 0979051948 21h24-14/10 Hà Nội
4 Dây hàn csf-81w1.2mm ( a5.29 e81t1-w2c) 08h22-05/07 Hà Nội