Ngày đăng: 30/09/2014
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 229593
Mẫu tin không hợp lệ?
Chiết khấu 200 nghìn/m2 khi mua căn hộ tại xphomes tân tây đô
Chương trình KM T10 khi mua căn hộ tại Xphomes: Chiết khấu ngay 200.000vnđ/m2, áp dụng tất cả các căn hộ!
Xphomes được nằm trong quần thể khu đô thị mới Tân Tây Đô một khu đô thị mới hiện đại bậc nhất khu vực phía Tây Hà Nội.
* Vị trí dự án:
- Tọa lạc ngay đường quốc lộ 32
- Cách Nhổn 3,5 km
- Cách SVĐMỹ Đình 15 phút chạy xe.Nằm gần các dự án như: Tân Việt, LIDECO, kim chung- di trạch tạo thành chuỗi các khu đô thị mới văn minh và hiện đại bậc nhất phía Tây Hà Nội.
- Đặc biệt khách hàng có thể vào ở ngay và đi vào sử dụng các tiện ích đồng bộ ngay sau khi ký hợp đồng mua bán căn hộ .
=>> Tổng giá trị căn hộ chỉ từ 1 tỷ đến 1.4 tỷ đồng/ một căn với DT 80m2,(đã bao gồm VAT) + nội thất cơ bản.
* Hỗ trợ vay vốn ngân hàng với hạn mức 70% tổng giá trị căn hộ, với lãi suất 6.1%. Như vậy, khách hàng chỉ cần có trong tay 300tr, đã sở hữu ngay căn hộ hiện đại bậc nhất tại KĐTM tân tây đô.
Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ về tài chính:0984 735 401- Ms Hải.
Bất động sản : 666374
1 Bán 11m đất thổ cư mặt tiền lê minh công, tân phước, lagi giá rẻ gần biển 15h00-15/05 Bình Thuận
2 Chính chủ cần bán căn nhà 1423, đường huỳnh tấn phát, phường phước hiệp, thành phố bà rịa, bà rịa 14h56-15/05 Vũng Tàu
3 ??bán nhà 2 tầng mặt tiền đường phong bắc 9 - gần đường thăng long 14h56-15/05 Đà Nẵng
4 Kèo thơm chốt nhanh – nhà 3 tầng 55m² – khu phân lô đồng bộ – giá chỉ 7.6 tỷ 14h55-15/05 TP HCM
5 Nhà đẹp - giá tốt - cần bán căn nhà hẻm 111 đường kiên thị nhẫn, phường 7, tp trà vinh 14h53-15/05 Trà Vinh
6 Giá tốt - bán đất thổ cư chính chủ tặng nhà 2 tầng ngõ hai ô tô tránh nhau, gần vinsmart tây mỗ, 14h53-15/05 Hà Nội
7 Cơ hội sở hữu căn hộ 2pn giá tốt tại a&t sky garden – thuận an 14h52-15/05 Bình Dương
8 Cho thuê căn hộ khép kín 55m2 – 2n1k – ba đình, hà nội giá 4tr500k tháng 14h51-15/05 Hà Nội
9 Cao xà lá- cơ hội đầu tư đầy tiềm năng 14h49-15/05 Hà Nội
10 Bán nhà đất mặt phố diện tích lớn 989m2 (15x70m) đ.848 an hòa, tp sa đéc.. giá 20 tỷ. 14h48-15/05 Đồng Tháp
11 ? đất nền dragon eden – giá tốt đầu tư 2026 ? 14h47-15/05 Long An
12 Chính chủ cần bán căn nhà 1423, đường huỳnh tấn phát, phường phước hiệp, thành phố bà rịa, bà rịa 14h46-15/05 Vũng Tàu
13 Bán 52m lô góc đan phượng - gần hồ điều hòa - nhỉnh 3 tỷ 14h46-15/05 Hà Nội
14 Bán biệt thự lô góc 4 mặt tiền tại xã bình hưng, huyện bình chánh, tp hcm 14h44-15/05 TP HCM
15 Bán nhà kdc lương thực, tân an, lagi giá ngộp 2.4 tỷ 14h44-15/05 Bình Thuận