Ngày đăng: 22/12/2014
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 327262
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán gấp căn hộ chung cư N02 Tây Nam Đại Học Thương Mại, dt 99m2.
Tôi cần bấn gấp căn hộ số 03 tầng 4 diện tích 99m2 ( 3 phòng ngủ,2 vệ sinh, 1 phòng khách +1 phòng bếp, 2 mặt thoáng) tại chung cư N02 Tây Nam Đại Học Thương Mại.
Giá gốc : 14.9 tr/m2
Giá bán : 23 tr/m2.
Hình thức pháp lý : Hợp đồng công chứng định đoạt tài sản căn hộ.
Hình thức thanh toán : khách hàng chỉ cần thanh toán trước tiền chênh, tiền gốc hỗ trợ nợ 2-3 năm lãi suất 0%/năm.
Chung cư Tây Nam Đại Học Thương Mại nằm ở số 5A - 7A Lê Đức Thọ, gồm hai tòa N01,N02 mỗi tòa cao 17 tầng. Tòa N02 nằm cạnh truyền hình ANTV cách đường Hồ Tùng Mậu 200m, có thang máy, có hầm gửi xe, tòa nhà đang trong quá trình hoàn thiện chuẩn bị bàn giao vào ở.
LH : Ms Huyền : 09O3 297 526 // 0169 4O44 121
Tags : chung cu,chung cu tay nam thuong mai,tay nam dai hoc thuong mai,thuong mai,dai hoc thuong mai,n01 tay nam thuong mai,n02 tay nam thuong mai,tay nam thuong mai,chung cu,chung cu tay nam thuong mai,tay nam dai hoc thuong mai,thuong mai,dai hoc thuong mai,n01 tay nam thuong mai,n02 tay nam thuong mai,tay nam thuong mai,
Bất động sản : 664570
1 Chính chủ cần bán nhà 5 tầng căn góc 2 mặt tiền hxh đ.mai thị lựu, quận 1- 40m2- chỉ 10,5t- chỉ 10m 07h36-12/05 TP HCM
2 ♥ ? đường 10.5m gần cầu sông hàn, 200m2, lô góc mặt tiền khủng 20m – cực hiếm ? 07h32-12/05 Đà Nẵng
3 Bán lô đất biệt thự đường số 20 - hiệp bình chánh - thành phố thủ đức 07h29-12/05 TP HCM
4 Bán đất thổ cư khả lễ mặt hơn 5m đông nam dưới 3 tỷ gần chợ trường 07h22-12/05 Bắc Ninh
5 [o2265] đất "khủng" sát gò vấp - nở hậu 10m cực hiếm ? 07h21-12/05 TP HCM
6 ♣ sập hầm, hoàng diệu 2mawtj thoáng, 50m2, 3 tầng thoáng, 3pn, sân thượng sau - trước, 3.x tỷ 07h09-12/05 Đà Nẵng
7 Căn hộ đẹp – cần bán nhanh căn vinhomes ocean park 2 xã long hưng,văn giang, hưng yên. 06h55-12/05 Hưng Yên
8 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h45-12/05 Hà Nội
9 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h44-12/05 Hà Nội
10 Hiếm 350m2 ngang 6m*50m- bán nhà mặt tiền kinh doanh đ.hải thượng lãn ông, chợ lớn, quận 5- 06h43-12/05 TP HCM
11 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h43-12/05 Hà Nội
12 Hiếm! nhà 4 tầng giáp gò vấp – dòng tiền 20trtháng – tương lai ra mặt tiền 12m 06h28-12/05 TP HCM
13 Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu 06h28-12/05 TP HCM
14 Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 112m²,3tầng - ngay ngã tư 06h27-12/05 TP HCM
15 Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu 06h25-12/05 TP HCM