Ngày đăng: 29/12/2014
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 154223
Mẫu tin không hợp lệ?
Căn hộ HOT nhất Thủ Đức- FORTUNE APARTMENT- giá cực rẻ 11,7tr/m2
CĂN HỘ FORTUNE MẶT TIỀN ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG- GIÁ CẠNH TRANH NHẤT KHU VỰC526 TRIỆU/CĂN
Căn hộ Fortune thuộc khu dân cư Tân Hải Minh nằm ngay mặt tiền đường Vành Đai – Bình Lợi – Tân Sơn Nhất, cách đường Kha Vạn Cân 100m nối liền với Quốc lộ 1A.
** VỊ TRÍ THUẬN LỢI:
Nằm ngay mặt tiền đường Phạm Văn Đồng, P. Linh Tây, Thủ Đức. Căn hộ Fortune sở hữu vị trí vô cùng thuận lợi, kết nối linh hoạt Quốc Lộ 1 đến sân bay Tân Sơn Nhất với chỉ 20 phút đi xe. Ngoài thuận lợi về việc di chuyển, Căn hộ Fortune nằm ngay trung tâm Thủ Đức, cách chợ, bệnh viện, trung tâm hành chính quận trong bán kính 3km. Thuận lợi cho cả đi lại trong công việc lẫn nhu cầu sinh hoạt của mỗi gia đình.
** QUY MÔ DỰ ÁN:
Được xây dựng trên khu đất có khuôn viên diện tích 7.450m2, trong đó, diện tích xây dựng chỉ vào khoảng 3.130m2, mậtđộ xâydựng khá tốt so với các dựán cùng khu vực.Căn hộFortune gồm 4 block cao 18 tầng với480 căn hộ. Các căn hộ có diện tích 45-68 m2. Với 3 tầng trung tâm thương mại và 1 tầng hầm- hứa hẹn mang đến cho căn hộ Fortune Apartment một trung tâm thương mại sầm uất nhất Thủ Đức
** PHƯƠNG THỨC THANH TOÁN :
Linh hoạt 18 tháng, ký HĐ chỉ 120 triệu, còn lại thanh toán trong 18 tháng theo tiến độ xây dựng. Đảm bao giao nhà đúng hẹn. Thanh toán cực kì linh hoạt chỉ 2,5%/tháng
** MUA NHÀ XINH RINH XE SH:
KHÁCH HÀNG ĐẶT CỌC TRONG NGÀY MỞ BÁN: bốc thăm trúng thưởng 4 phần quà trị giá 100 triệu: XE SH Mode, TV LED 3D SAMSUNG, IPHONE 6 16G và TỦ LẠNH SANYO
GIÁ CỰC RẺ 526 TRIỆU/CĂN
*** Mọi chi tiết xin liên hệ phòng kinh doanh:
Hotline: 0936.185.546 (Minh)
Website: canhofortunethuduc.blogspot.com/
Bất động sản : 664567
1 Bán đất thổ cư khả lễ mặt hơn 5m đông nam dưới 3 tỷ gần chợ trường 07h22-12/05 Bắc Ninh
2 [o2265] đất "khủng" sát gò vấp - nở hậu 10m cực hiếm ? 07h21-12/05 TP HCM
3 ♣ sập hầm, hoàng diệu 2mawtj thoáng, 50m2, 3 tầng thoáng, 3pn, sân thượng sau - trước, 3.x tỷ 07h09-12/05 Đà Nẵng
4 Căn hộ đẹp – cần bán nhanh căn vinhomes ocean park 2 xã long hưng,văn giang, hưng yên. 06h55-12/05 Hưng Yên
5 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h45-12/05 Hà Nội
6 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h44-12/05 Hà Nội
7 Hiếm 350m2 ngang 6m*50m- bán nhà mặt tiền kinh doanh đ.hải thượng lãn ông, chợ lớn, quận 5- 06h43-12/05 TP HCM
8 Sốc!mặt phố mai dịch,vỉa hè,oto tránh,thang máy,kinh doanh,dt:69mx7t,21ty 06h43-12/05 Hà Nội
9 Hiếm! nhà 4 tầng giáp gò vấp – dòng tiền 20trtháng – tương lai ra mặt tiền 12m 06h28-12/05 TP HCM
10 Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu 06h28-12/05 TP HCM
11 Cho thuê nhà mặt tiền lũy bán bích q.tân phú, 112m²,3tầng - ngay ngã tư 06h27-12/05 TP HCM
12 Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu 06h25-12/05 TP HCM
13 Thuận an cư – 75m2 ngang 5m hiếm - hẻm 1716 huỳnh tấn phát – dòng tiền 8trth – chỉ 4 tỷ x 06h22-12/05 TP HCM
14 Bán siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền hxh đ.nguyễn trãi, quận 1- dt 225m2 ngang lớn 12m*19m- dòng tiền 06h18-12/05 TP HCM