Ngày đăng: 14/03/2014
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 582234
Mẫu tin không hợp lệ?
CHUNG CƯ CT2 TRUNG VĂN-HIỆN ĐẠI/TIỆN NGHI-GIÁ CỰC RẺ CHỈ 15.8TR/M2
Liên hệ ngay ban quản lý dự án để được xem nhà mẫu và tư vấn dự án miễn phí
LH: 0988.539.891 / 0914.429.941
Hãy cùng đến và cảm nhận một không gian sống vô cùng đẳng cấp và hiện đại cùng dự án CT2 Trung Văn
*Tổng quan Dự án:*
Vị trí: Khu đô thị Trung Văn - Từ Liêm – Hà Nội.
(Cách trung tâm mua sắm BigC & Trung Tâm Hội nghị Quốc Gia chừng 1km vế phía Tây)
- Chủ đầu tư: CTCP đầu tư xây dựng số 3 - Vinaconex 3
- Đơn vị thi công: Vinaconex 3
Thời điểm bàn giao: Quý II năm 2014
- Ngân hàng hỗ trợ tài chính: BIDV bank - MB bank
- Quy mô, diện tích, tiện tích của dự án:
Gồm 2 tòa 17 tầng 17T1 và 17T2 với gần 3.823 m2, sàn xây dựng bao gồm hơn 300 căn hộ cao cấp với tổng mức đầu tư 1.500 tỷ đồng, các hạng mục Dự án được quy hoạch hài hoà với phong cách hiện đại, hệ thống hạ tầng kỹ thuật và hạ tầng xã hội đảm bảo tiêu chí trong khu đô thị loại I.
+ Căn hộ chung cư cao cấp gồm các loại diện tích: 70, 79, 105,136, 150 m2. (Loại diện tích 70, 79 m2 đã hết)
+ Văn phòng cho thuê.
+ Trung tâm thương mại, nhà hàng, siêu thị.
+ Khu vui chơi giải trí , các dịch vụ công cộng khác…
- Giá bán Các loại căn hộ:
Căn hộ có diện tích: 70m2 - 79m2, giá bán 21.5 tr/m2. (Hiện tại đã hết)
Căn hộ có diện tích: 105m2 (3 phòng ngủ), giá bán từ 19.1 tr/m2 (đã có VAT+2%phí bảo trì)
Căn hộ có diện tích: 136m2 (3 phòng ngủ), giá bán từ 17.6tr/m2.(đã có VAT+2%phí bảo trì)
Căn hộ có diện tích: 150m2 (3 phòng ngủ), giá bán từ 18.1tr/m2.(đã có VAT+2%phí bảo trì)
*Tiến độ đóng tiền:
- Đặt cọc chọn mua căn hộ: 30 triệu.
- Đợt 1: 30% giá trị căn hộ khi ký HĐMB
- Đợt 2: 20% giá trị căn hộ sau 45 ngày
- Đợt 3: 20% giá trị căn hộ sau 45 ngày
- Đợt 4: 25% giá trị nhận bàn giao căn hộ
- Đợt 5: 5% khi nhận bàn giao sổ đỏ
*Ngân hàng hỗ trợ vay vốn mua căn hộ:
- Ngân hàng Liên MB bank cho vay đến 70% giá trị căn hộ trong tối đa 20 năm.
- Lãi suất ưu đãi 8% trong 1 năm đầu tiên.
Liên hệ trực tiếp ban quản lý dự án để được tư vấn miễn phí
LH: Ms Nga:0988.539.891
0914.429.941
Bất động sản : 668653
1 Cho thuê nhà nguyên căn mới xây – gần làng đại học, linh xuân, tp.hcm 15h24-20/05 TP HCM
2 [t2322*] siêu phẩm mặt tiền chợ xóm mới - kinh doanh bất chấp! ? 15h21-20/05 TP HCM
3 Bán lô đất ngang 5m hẻm 97 đường 48 – hiệp bình chánh – tp thủ đức 15h21-20/05 TP HCM
4 Chính chủ bán đất hòa lạc gần đại học fpt, đại học quốc gia hà nội & khu công nghệ 15h18-20/05 Hà Nội
5 Sang nhượng studio 3 phòng tập – quận 11- tp hcm 15h17-20/05 TP HCM
6 Mở bán 2 lô đất thổ cư 100% – hẻm 47 đường 12 – tam bình – tp thủ đức 15h15-20/05 TP HCM
7 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 15h12-20/05 Khánh Hoà
8 Bán tòa nhà 7 tầng mặt tiền kinh doanh đ.nam kỳ khởi nghĩa, quận 3- chính chủ chào chỉ 19t- 15h11-20/05 TP HCM
9 Đất đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán lô đất tại xã hoằng cát, huyện hoằng hóa, thanh hóa 15h10-20/05 Thanh Hóa