Ngày đăng: 13/01/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 189464
Mẫu tin không hợp lệ?
Chính chủ bán biệt thự C37 Bộ Công An (Bắc Hà Tower), DT: 126m2, hướng Tây Bắc
Chính chủ bán biệt thự C37 Bộ Công An (Bắc Hà Tower), DT: 126m2, Hướng: Tây Bắc.
Tôi cần bán gấp lô biệt thự C37 Bộ Công An – Bắc Hà Tower.
Diện tích: 126m2.
Hướng: Tây Bắc.
Xây thôi 3,5 tầng.
Giá 75tr/m2 (Giá bán đã bao gồm xây thô và VAT).
Mọi chi tiết xin liên hệ: Ms Mai – Tel. 0979.179.573 – 0948662868
Xem thêm thông tin tại: Bán Chung cư C37 Bộ Công An Chung Cư C37 Bộ Công An
Bất động sản : 664554
1 Bán siêu phẩm lô góc 2 mặt tiền hxh đ.nguyễn trãi, quận 1- dt 225m2 ngang lớn 12m*19m- dòng tiền 06h18-12/05 TP HCM
2 Bán nhà bạch mai - phố huế lô góc 3 thoáng ô tô đỗ , 60m 4 ngủ chỉ nhỉnh 12 tỷ 05h53-12/05 Hà Nội
3 Bán nhà bách khoa 42m 6 tầng tm i ô tô cửa đầy đủ tiện ích chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h53-12/05 Hà Nội
4 Bán nhà phố huế hàng bài lô góc 6 tầng 5 phòng ngủ 5 wc chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h51-12/05 Hà Nội
5 Bán chung cư đống đa xã đàn 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h51-12/05 Hà Nội
6 Bán nhà phố huếtrần hưng đạo lô góc 6 tầng 5 phòng ngủ 5 wc chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h50-12/05 Hà Nội
7 Bán nhà hàng bún ba đình 45m 5 tầng 3 ngủ giá chỉ 15 tỷ 05h49-12/05 Hà Nội
8 Bán nhà quán thánh 42 m x 5 tầng 3 ngủ giá chỉ 15 tỷ 05h49-12/05 Hà Nội
9 Bán nhà bạch mai - phố huế lô góc 3 thoáng ô tô đỗ , 60m 4 ngủ chỉ nhỉnh 12 tỷ 05h48-12/05 Hà Nội
10 Bán chung cư nguyễn chí thanh vtv 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h48-12/05 Hà Nội
11 Bán nhà bách khoa 42m 6 tầng tm i ô tô cửa đầy đủ tiện ích chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h48-12/05 Hà Nội
12 Bán chung cư láng hạ đống đa -ba đinh n 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h47-12/05 Hà Nội
13 Bán chung cư đống đa - thanh xuân 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h47-12/05 Hà Nội
14 Nhà chính chủ- giá tốt cần bán nhanh nhà vị trí trung tâm thành phố l pleiku tỉnh gia lai 05h12-12/05 Gia Lai
15 Đất đẹp – giá tốt – chính chủ cần bán đất tại huyện quảng xương, tỉnh thanh hóa 05h10-12/05 Thanh Hóa