Ngày đăng: 20/01/2015
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 137597
Mẫu tin không hợp lệ?
NHÀ Ở XÃ HỘI JAMONA APARTMENT QUẬN 7, HỖ TRỢ VAY GÓI 30.000 TỶ, LH NGAY 0909902549
LIÊN HỆ : HỒNG MẪN - 0909902549
SACOMREAL CHÍNH THỨC MỞ BÁN 424 CĂN NHÀ Ở XÃ HỘI CAO CẤP - JAMONA APARTMENT QUẬN 7 - CHỈ CÁCH PHÚ MỸ HƯNG 2 KM, ĐƯỢC NGÂN HÀNG HỖ TRỢ VAY GÓI 30.000 TỶ, LÃI SUẤT KHÔNG QUÁ 6%, THỜI HẠN VAY 15 NĂM.
JAMONA APARTMENT NẰM TRONG KHU PHỨC HỢP GỒM BIỆT THỰ, NHÀ PHỐ LIÊN KẾ, SKY VILLA, CHUNG CƯ CAO TẦNG. HỒ CẢNH QUAN RỘNG 7500M2, TIỆN ÍCH NỘI KHU ĐẦY ĐỦ, KHU PHỨC HỢP ĐẲNG CẤP.
ĐẶC BIỆT: Ưu tiên giữ chỗ cho nhân viên tập đoàn Thành Thành Công và toàn thể CBNV Ngân hàng Phương Đông - OCB
THÔNG TIN DỰ ÁN:
1. QUY MÔ DỰ ÁN:
+ Diện tích đất (m2): 105.953 m2 ~ 10.6 ha (201 nền đất biệt thự, nhà phố, 1296 căn hộ, 100 căn sky villas).
+ Mật độ xây dựng toàn khu: 35 %.
+ Hệ số sử dụng đất: 3,75.
2. TIỆN ÍCH NỘI KHU:
+ Trường học quốc tế, khu vui chơi trẻ em, công viên nội khu và dọc rạch Bà Bướm.
+ Club house: Bao gồm gym, tennis, hồ bơi, spa/xông hơi/massage, nhà hàng, cafe, beauty salon.
+ Trung tâm thương mại, siêu thị, nhà hàng, cafe… tại khối đế khu nhà ở hỗn hợp cao tầng.
3. CƠ CẤU CĂN HỘ:
- Căn hộ 1PN: 46.26 - 49.31m2
- Căn hộ 2PN: 54.33 - 69.43 - 69.10 m2
4. GIÁ: 14,7 tr/m2 (680 - 1.014 triệu/căn)
5. HƯỚNG VIEW CĂN HỘ:
- Hướng Tây Nam: Rạch Bà Bướm, Sky Villas.
- Hướng Nam: Hồ cảnh quan có diện tích 7500m2.
- Hướng Đông Bắc: Cầu Phú Mỹ.
- Hướng Tây: Công viên, khu biệt thự Jamona.
6. LIÊN KẾT VÙNG:
- Trong vòng bán kính 3km, từ dự án có thể dễ dàng tiếp cận đến các tiện ích như Bệnh viện FV, trung tâm thương mại Paragon, Crescent Mall, siêu thị Co.opmart, Lotte Mart, đại học RMIT và nhiều trường đại học khác.
- Tiện ích nội khu: Hồ sinh thái, hồ bơi, clubhouse, phòng tập gym, cafe, trung tâm thương mại, bảo vệ 24/7.
- Tiện ích ngoại khu: Bệnh viện Quận 7, bệnh viện FV, Lotte Mart, Crescent Mall, UBND quận 7...
LIÊN HỆ NGAY CHỦ ĐẦU TƯ: HỒNG MẪN - 0909902549 để được TƯ VẤN và CHỌN VỊ TRÍ CĂN HỘ ĐẸP NHẤT
Bất động sản : 664552
1 Bán nhà bách khoa 42m 6 tầng tm i ô tô cửa đầy đủ tiện ích chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h53-12/05 Hà Nội
2 Bán nhà phố huế hàng bài lô góc 6 tầng 5 phòng ngủ 5 wc chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h51-12/05 Hà Nội
3 Bán chung cư đống đa xã đàn 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h51-12/05 Hà Nội
4 Bán nhà phố huếtrần hưng đạo lô góc 6 tầng 5 phòng ngủ 5 wc chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h50-12/05 Hà Nội
5 Bán nhà hàng bún ba đình 45m 5 tầng 3 ngủ giá chỉ 15 tỷ 05h49-12/05 Hà Nội
6 Bán nhà quán thánh 42 m x 5 tầng 3 ngủ giá chỉ 15 tỷ 05h49-12/05 Hà Nội
7 Bán nhà bạch mai - phố huế lô góc 3 thoáng ô tô đỗ , 60m 4 ngủ chỉ nhỉnh 12 tỷ 05h48-12/05 Hà Nội
8 Bán chung cư nguyễn chí thanh vtv 110 m chỉ nhỉnh 8 đồng 05h48-12/05 Hà Nội
9 Bán nhà bách khoa 42m 6 tầng tm i ô tô cửa đầy đủ tiện ích chỉ nhỉnh 17 tỷ 05h48-12/05 Hà Nội