Ngày đăng: 02/03/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 125727
Mẫu tin không hợp lệ?
Cực Hot..Mở Bán L1, Bán lại căn 02PN C1&C2;&C3;&P6;, Vinhomes Central Park View Sông SG Gía 3,9 tỷ LH: 0937.558.669
Vinhomes Central Park Căn hộ cao cấp của Vingroup tại Thành phố Hồ Chí Minh.
Đ/C: 208 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh
Kết nối trạm dừng của hệ thống tàu điện ngầmBến Thành– Suối Tiên
+ Quy mô chính thức của dự án: LH: 0937.558. 669
- Mặt tiền trải dài theo sông Sài Gòn 1150m.
- Tổng diện tích dự án: 43.91 hecta.
- Mật độ xây dựng: 16%. Mật độ cây xanh: 32% (tương đương 14 hecta. ).
- Tòa nhà Tài chính Landmark 81 tầng cao nhất Việt Nam:
- Có căn hộ cho thuê & duplex, căn hộ, shophouse,
- Bệnh viện Vinmec, Trường học Vinschool, Khu Thương mại Vincom Mega Mall & khu Shop Home thương mại….
- Đặc biệt có bến du thuyền, sân trượt băng trong nhà…..
+ Những chương trình ưu đãi mua chung cư chính thức:
- Miễn phí quản lý 10 năm.
- Tặng 1 gói VIP vinmec family trị giá 30 triệu.
- Tặng 1 suất học bổng trường mầm non và trường phổ thông liên cấp vinchool trị giá 63 triệu.
- CK lên tới 8,5 % giá trị căn hộ.
+ DT chung cư từ 1 - 3 phòng ngủ ( 42, 70, 75, 112, 120 m2 ) các chung cư view sông thoáng mát.
- Căn hộ bán lại : C1, 07 Lầu 06: giá 7,8 tỷ, C1 – 02 – Lầu 20 giá 4,4 tỷ, C1 – 06 – 15 giá 2,4 tỷ
- Mở bán căn hộ Penthouse Central ( C1&C2&C3) với nhiều diện tích
- Tháp P6 gần tòa tháp Land Mark chính thức mở bán.
- Mở bán L1, L5
+ Giá chính thức từ 36,5 triệu/m2.
* ưu đãi đặc biệt cho khách hàng: có cơ hội nhận được du thuyền triệu đô, xe mercedes...
Liên hệ: Mr.Trung Dũng 0937.558.669 chọn ngay vị trí đẹp nhất dự án
Bất động sản : 664539
1 Bán gấp giá rẻ ô tô kinh doanh ngõ quỳnh 32m, 4 tầng, mặt tiền 4m, 8.5 tỷ hai bà trưng. 04h39-12/05 Hà Nội
2 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h40-12/05 Hà Nội
3 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h37-12/05 Hà Nội
4 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h37-12/05 Hà Nội
5 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h36-12/05 Hà Nội
6 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
7 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
8 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
9 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h33-12/05 Hà Nội
10 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h31-12/05 Hà Nội
11 61m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm chỉ 8 tỷ 0xx lh089894845 02h30-12/05 Hà Nội
12 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h07-12/05 Hà Nội
13 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h05-12/05 Hà Nội
14 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h04-12/05 Hà Nội
15 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h03-12/05 Hà Nội