Ngày đăng: 04/03/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 120810
Mẫu tin không hợp lệ?
Độc quyền phân phối chung cư HP Landmark Tower giá gốc CĐT - KM Hỗ trợ an cư + hái lộc vàng trị giá 200tr
Cơ hội sở hữu căn hộ cao cấp thuộc quần thể chung cư cao cấp Hp Landmark Tower với giá chỉ từ 1,4 tỷ/căn hộ. Hỗ trợ 9 tháng tiền thuê nhà lên đến 72 triệu/căn hộ. Cộng thêm tặng 3 lượng vàng du xuân trị giá 108 triệu. Tổng chiết khấu lên đến 180 triệu.
Hp Landmark Tower nằm trong quần thể khu đô thị mới An Hưng, trên trục đườngLê Văn Lươngkéo dài đối diện tòa nhà Nam Cường. Tòa nhà cao 45 tầng, thiết kế 20 căn hộ/sàn gồm 8 thang máy Otis của Mỹ cao cấp.
* Thiết kế căn hộ:
- Hp Landmark Tower được thiết kế 1 tầng hầm.
- Tầng 1, 2 được bố trí là trung tâm thương mại, vui chơi giải trí và các khu vực phụ trợ.
- Tầng 3 và 4 bố trí các khu vực đỗ xe và các dịch vụ khác.
- Tầng 5 được bố trí các khu vực thể thao và dịch vụ chăm sóc sức khỏe, bể bơi với diện tịch 744 m2 và khu vực hoạt động công cộng của công đồng dân cư toà nhà và cây xanh.
- Tầng 6 là dịch vụ nhà ở, văn phòng cho thuê...
- Tầng 7 -45 được thiết kế làm căn hộ để ở.
* Diện tích: 72.9m2; 73m2; 75.5m2; 94.1m2; 95.3m2.
* Giá bán: Chỉ từ 1.4 tỷ - 1, 9 tỷ (Đã bao gồm VAT + Full nội thất cao cấp: Sàn gỗ, tủ bếp, hút mùi, nóng lạnh, điều hòa,.. ).
* Tiến độ thanh toán và hỗ trợ vay vốn linh đông:
Đợt 1: 30% khi ký HĐMB.
Đợt 2: 20 % - Tháng 03/2015.
Đợt 3: 20 % - Tháng 5/2015.
Đợt 4: 20 % - Tháng 8/2015.
Đợt 5: 10 % - Bàn giao nhà tháng 10/2015.
- Hỗ trợ vay ngân hàng lên tới 70% giá trị căn hộ, trả dần trong 20 năm, lãi suất 6%/năm.
QUÝ KHÁCH HÀNG CÓ NHU CẦU THAM QUAN NHÀ MẪU - TƯ VẤN KÝ HỢP ĐỒNG VUI LÒNG LIÊN HỆ TRỰC TIẾP CÔNG TY CỔ PHẦN BĐS HẢI PHÁT
Chi tiết liên hệ hotline: 0904.539.386 – 0987.33.44.63
Địa chỉ: tầng 3 tòa nhà đa năng, 169 Nguyễn Ngọc Vũ- Cầu Giấy-Hà Nội.
Bất động sản : 664539
1 Bán gấp giá rẻ ô tô kinh doanh ngõ quỳnh 32m, 4 tầng, mặt tiền 4m, 8.5 tỷ hai bà trưng. 04h39-12/05 Hà Nội