Ngày đăng: 09/04/2015
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 124093
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán đất 4 mặt tiền đường lớn 30m – 120m, giá gốc chỉ 9.2tr/m2
Bán lô đất IV.17.08 ngay khu nhà phố thương mại, thích hợp kinh doanh, mở văn phòng công ty, ở, đầu tư… thuộc khu đô thị Đông Tăng Long tọa lạc trung tâm hành chính của Q.9, mặt tiền Nguyễn Duy Trinh. VỊ TRÍ VÀNG kết nối với những tuyến đường huyết mạch: đường Liên Phường 60m, Lã Xuân Oai 40m, đường Vành đai 3 rộng 120m, đường cao tốc Long Thành - Dầu Giây, khu công nghệ cao Q.9 và đặc biệt là khu đô thị Thủ Thiêm – trung tâm kinh tế mới của TPHCM và chỉ mất 20 phút để di chuyển vể trung tâm quận 1…
Đông Tăng Long có tổng diện tích 160 ha, được quy hoạch đồng bộ gồm các khu nhà phố, biệt thự, cao ốc văn phòng, căn hộ… kết hợp với các tiện ích công cộng như hồ sinh thái và công viên 27ha, trường mầm non, tiểu học, trung học, bệnh viện, công viên, khu vui chơi thiếu nhi, trung tâm thương mại…
Diện tích 5x20 =100m2, giá 1.020triệu, thanh toán 8 đợt, ký HĐ trực tiếp CĐT.
LH : 0918161647 để được tư vấn và đưa đón tham quan dự án
Bất động sản : 664538
1 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h40-12/05 Hà Nội
2 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h37-12/05 Hà Nội
3 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h37-12/05 Hà Nội
4 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h36-12/05 Hà Nội
5 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
6 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
7 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h34-12/05 Hà Nội
8 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h33-12/05 Hà Nội
9 62m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm. 8 tỷ 0xx. lh 0989894845 02h31-12/05 Hà Nội
10 61m2 đất ngõ phố kinh doanh cửu việt, trâu quỳ, gia lâm chỉ 8 tỷ 0xx lh089894845 02h30-12/05 Hà Nội
11 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h07-12/05 Hà Nội
12 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h05-12/05 Hà Nội
13 234m2 kđg 31ha trâu quỳ gia lâm mặt tiền 12m đường 15m cực hiếm. lh 0989894845 02h04-12/05 Hà Nội
14 Khu đấu giá 31ha trâu quỳ, gia lâm, hà nội. 232m2. mt 12m, đường 12m. giá tốt. lh 0989894845 02h03-12/05 Hà Nội