Ngày đăng: 23/07/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 464688
Mẫu tin không hợp lệ?
Cho thuê hoặc bán biệt thự cổ phố Tống Duy Tân, phường Hàng Bông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội 41426g
Cho thuê lâu dài phù hợp với nhiều ngành nghề hoặc bán : Biệt thự cổ phố Tống Duy Tân, phường Hàng Bông, Quận Hoàn Kiếm, Hà Nội. Diện tích đất 239 m2, sổ đỏ chính chủ, mặt tiền 10 m, biệt thự xây ba tầng,350 m2 sàn, 06 Phòng lớn, 05 WC, trần nhà cao 4,2 m, sân vườn trước sau rộng.Giá cho thuê 130 triệu đồng / tháng.Giá bán 39 tỷ ( 163 triệu / m2 ). Liên hệ chính chủ : 0912778031.
Bất động sản : 664505
1 Nhà dòng tiền 30723 bàu cát 133m², 2 tầng, 2pn, 15 tỷ - sổ hồng sẵn sang, hiếm có! lh 0898333313 00h18-12/05 TP HCM
2 Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long, 162m2, 4 tầng, 12pn, 8wc, sđcc, 15 tỷ 23h41-11/05 Quảng Ninh
3 Bán nhà đẹp nguyễn văn cừ- sát phố- view chương dương-gara- thang máy 85m 6 tầng nhinh 19 tỷ(tl) 23h34-11/05 Hà Nội
4 ♪ sập hầm, góc k hoàng diệu, 50m2, 3 tầng thoáng, 3pn wc trong, sân thượng sau - trước, 3.x tỷ 23h31-11/05 Đà Nẵng
5 Bán chung cư eurowindow - hàng xóm vin cổ loa -view trung tâm triển lãm- 3 ngủ - 82m- nhỉnh 4 tỷ(tl) 23h26-11/05 Hà Nội
6 Bán nhà đẹp nguyễn văn cừ- sát phố- view chương dương-gara- thang máy 85m 6 tầng nhinh 19 tỷ(tl) 23h25-11/05 Hà Nội
7 ► kiệt lê duẩn, 40.5m2, ngang 4m, nở hậu, 2 tầng sạch sẽ, 2pn 2wc, hơn 3 tỷ tí ti 23h18-11/05 Đà Nẵng
8 ♣ mặt tiền cù chính lan, 5x15m, tặng nhà c4, giá tốt nhất khu vực 6.5 tỷ 23h16-11/05 Đà Nẵng
9 ♣ 2 mặt kiệt gần trần cao vân, 44m2 gác lửng, 2.xx tỷ 23h12-11/05 Đà Nẵng
10 Biệt thự liền kề 4 tầng, 9pn, 97m2, ql18 hạ long - sổ đỏ, 10.3 tỷ 23h04-11/05 Quảng Ninh
11 Bán lô đất hiếm – trung tâm bình thạnh, quy hoạch xây 32 phòng chdv, dòng tiền 2.5 tỷnăm, lãi vốn 23h01-11/05 TP HCM
12 Bán đất tặng nhà 3 lầu ngang 12m hẻm 350 nguyễn văn lượng 132m2 ngay lotte chỉ 14.8 tỷ. 22h58-11/05 TP HCM
13 Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long 60m2, 4 tầng, 6pn, sổ đỏ, 7.6 tỷ. lh: 0389654033 22h48-11/05 Quảng Ninh
14 The emerald garden view an cư lý tưởng cho gia đình giá chỉ 35 triệum² dễ mua, dễ ở, dễ tăng giá. 22h40-11/05 Bình Dương