Ngày đăng: 29/07/2015
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 281027
Mẫu tin không hợp lệ?
Chung cư hh2abc the spark dương nội,900tr/1 căn hỗ trợ vay gói 30000tỷ 91720e
MỞ BÁN TIỂU KHUHH2ABC THE COSMO SPARKS DƯƠNG NỘITỪ860TR/CĂNFULL NỘI THẤT
Giá Bán:16.5tr/m2(đã Bao Gồm VAT,Full Nội Thất)
Hỗ Trợ Vay Gói 30.000 TỷVới LS 5%/1 Năm
LH:
Mr.Ngo: 0968453490
CHÚNG TÔI CAM KẾT
·Bán đúng giá CĐT, không chênh, không phí dịch vụ.
·Hỗ trợ tư vấn khách hàng nhiệt tình, chu đáo, miễn phí(24/7)
·Cập nhật thông tin mới nhất cho quý khách hàng.
·Tư vấn vay,vay 30.000 tỷmiễn phí.
·Chăm sóc khách hàng đến Khi Nhận Nhà
I. THÔNG TIN TỔNG QUAN
- Chủ đầu tư: Công ty Cổ phần Đầu tư và Xây dựng Xuân Mai. (Đồng thời là đơn vị trực tiếp thi công, thiết kế ) Chi tiết:xmcc.com.vn
- Cơ cấu căn hộHH2 ABC THE COSMO SPARK DƯƠNG NỘI:
+ 2PN 1VS: 52.16m2 (A) – 52.23m2 (B)
+ 2PN, 2VS: 56.06m2 (C) – 65.33m2 (D1) – 66.35 (D2) – 67.68m2 (D3) – 70.38 (E) – 71.56m2 (F)
+ 3PN, 2VS: 80.51m2 (G) – 91.17m2(H)
–Giá tim tường: từ 13tr/m2
– Giá thông thủy, có VAT + Full Nội thất:từ 15.8tr/m2 Căn hộ chỉ từ 860tr/căn
-Bàn giao nhà: Quý II/2016
- Công nghệ thi công được áp dụng: Bê tông cốt thép ứng lực trước đã được áp dụng rộng rãi tại Đức và Nhật Bản.
II. NỘI THẤTHH2 ABC THE COSMO SPARK DƯƠNG NỘI
+ Trần thạch cao toàn bộ phòng.
+ Sàn gỗ nhập khẩu từ Đức.
+ Cửa chính gỗ tự nhiên Malaysia, cửa gỗ công nghiệp thông phòng.
+ Sàn gỗ nhập khẩu từ Đức.
+ Giấy dán tường: 6 màu cho KH lựa chọn
+ Thiết bị vệ sinh Toto.
+ Kệ bếp
+ Nóng lạnh ở phòng tắm + khu bếp.
III. TIẾN ĐỘ ĐÓNG TIỀNHH2 ABC THE COSMO SPARK DƯƠNG NỘI
- Chia thành 6 đợt:
+ Đợt 1: 20% khi ký hợp đồng mua bán – Với chính sách giải ngân song song đợt 1 KH chỉ phải thanh toán từ 50 triệu
+ Đợt 2: 20% khi thi công đến sàn tầng 10.
+ Đợt 3: 20% khi thi công đến sàn tầng 20.
+ Đợt 4: 10% khi thi công đến sàn tầng 25.
+ Đợt 5: 25% khi bàn giao căn hộ.
+ Đợt 6; 5% khi nhận sổ hồng.
- Hỗ trợ ngân hàngHH2 ABC THE COSMO SPARK DƯƠNG NỘI:
+, Vay thương mại + bảo lãnh dòng tiền, tiến độ dự án: LienViet Post Bank.
+,Vay 30.000 tỷ:VietcomBank Hoàn Kiếm. (giải ngân song song được cho khách hàng)
IV. SƠ ĐỒ THIẾT KẾ CĂN HỘ
Xem tại đâynhadat68.net/ban-chung-cu-hh2-abc-duong-noi.htm
Quý khách vui lòng liên hệ ngay để chọn được căn hộ ưng ý nhất tại
HH2 ABC DƯƠNG NỘI
THE COSMO SPARK
0968453490
Bất động sản : 664505
1 Nhà dòng tiền 30723 bàu cát 133m², 2 tầng, 2pn, 15 tỷ - sổ hồng sẵn sang, hiếm có! lh 0898333313 00h18-12/05 TP HCM
2 Bán biệt thự liền kề vinhomes global gate hạ long, 162m2, 4 tầng, 12pn, 8wc, sđcc, 15 tỷ 23h41-11/05 Quảng Ninh
3 Bán nhà đẹp nguyễn văn cừ- sát phố- view chương dương-gara- thang máy 85m 6 tầng nhinh 19 tỷ(tl) 23h34-11/05 Hà Nội