Ngày đăng: 06/04/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 212
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán Đất Thổ Cư Đẹp Mặt Tiền 171m25*35 Gần Lê Văn Việt Tăng Nhơn Phú B Thủ Đức Chỉ 11.9 tỷ Giá Đầu
Bán Đất Thổ Cư Đẹp Mặt Tiền 171m25*35 Gần Lê Văn Việt Tăng Nhơn Phú B Thủ Đức Chỉ 11.9 tỷ Giá Đầu Tư
??? ĐẤT THỔ CƯ ĐẸP MẶT TIỀN GIÁ HẺM – TĂNG NHƠN PHÚ B - GẦN ĐÌNH PHONG PHÚ / LÊ VĂN VIỆT – THỦ ĐỨC ( Quận 9 cũ) 171M25*35 Chỉ 11.9 TỶ ( 70TR/M2) – ĐƯỜNG THÔNG TỨ PHÍA – KINH DOANH ĐA NGÀNH – ĐƯỜNG RỘNG 8M – CÓ VỈA HÈ – XÂY DỰNG TỰ DO CAO TẦNG – 3 PHÚT RA NGÃ TƯ THỦ ĐỨC – SỔ HỒNG RIÊNG VUÔNG ĐẸP – VỊ TRÍ ĐẸP TIỀM NĂNG TĂNG GIÁ CAO.
☎️Gọi ngay/Z.alo 0343189357 Thái Quyên Nhà Ngon
Bất động sản : 670643
1 Cho thuê xưởng 3000m2 nguyễn ảnh thủ- q12- giá 170 triệuth 05h26-25/05 TP HCM
2 Cho thuê xưởng 3000m2 nguyễn ảnh thủ- q12- giá 170 triệuth 05h24-25/05 TP HCM
3 Cho thuê xưởng 3000m2 nguyễn ảnh thủ- q12- giá 170 triệuth 05h23-25/05 TP HCM
4 Cho thuê xưởng 3000m2 nguyễn ảnh thủ- q12- giá 170 triệuth 05h23-25/05 TP HCM
5 Cho thuê xưởng 3000m2 nguyễn ảnh thủ- q12- giá 170 triệuth 05h23-25/05 TP HCM
6 Cho thuê xưởng mặt tiền phạm thị giây 8x36m trệt lầu giá 30 triệut 05h03-25/05 TP HCM
7 Cho thuê xưởng mặt tiền phạm thị giây 8x36m trệt lầu giá 30 triệut 05h00-25/05 TP HCM
8 Cho thuê xưởng mặt tiền phạm thị giây 8x36m trệt lầu giá 30 triệut 04h59-25/05 TP HCM
9 Cho thuê xưởng mặt tiền phạm thị giây 8x36m trệt lầu giá 30 triệut 04h59-25/05 TP HCM
10 Đất đẹp – giá tốt – chính chủ bán nhanh lô đất mặt tiền tiềm năng tại huyện bàu bàng tỉnh bình dương 04h39-25/05 Bình Dương
11 Bán gấp nhà mặt tiền bàu cát, tân bình, 133m2, giá chỉ 15 tỷ, vị trí kinh doanh đắc địa, sở hữu 02h09-25/05 TP HCM
12 Bán gấp nhà mặt tiền bàu cát, tân bình, 133m2, giá chỉ 15 tỷ - cơ hội đầu tư sinh lời ngay! liên 01h56-25/05 TP HCM
13 Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền bàu cát, tân bình, 133m2 chỉ 15 tỷ. vị trí vàng kinh doanh đỉnh, sổ 01h43-25/05 TP HCM
14 Bán nhà mặt phố bàu cát, tân bình 133m2 – vị trí vàng kinh doanh, giá cực tốt 15 tỷ, sổ hồng chính 01h16-25/05 TP HCM