Ngày đăng: 22/04/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 139
Mẫu tin không hợp lệ?
NHÀ PHỐ 5 TẦNG – GÓC 2 MẶT TIỀN – Ô TÔ VÀO TẬN NHÀ – GIÁ CHỈ 7.7 TỶ
Vị trí: Đường số 1, P14, Gò Vấp – góc 2MT, hẻm nhựa 6m, xe hơi quay đầu dễ dàng
DT đất: 49.8m² – DT sàn: 210.8m²
Kết cấu: Trệt + lửng + 2 lầu + sân thượng (tổng 5 tầng)
Công năng: 4PN khép kín, 5WC, phòng thờ, sân thượng, gara ô tô trong nhà
Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đủ – công chứng trong ngày
Lý do nên mua ngay:
Giá chỉ 36.5 triệu/m² sàn – RẺ hơn căn hộ nhưng sở hữu nhà phố 5 tầng
Góc 2 mặt tiền cực hiếm – không lộ giới, không quy hoạch
Ở kết hợp kinh doanh – làm C
Bất động sản : 670297
1 Tphcm căn hộ lê phong 2pn giá chỉ 2,8 tỷ 01h50-24/05 TP HCM
2 Chủ cần tiền bán gấp nhà mặt tiền bàu cát 133m2, kinh doanh đỉnh, giá tốt nhất khu vực - lh: 00h47-24/05 TP HCM
3 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h46-24/05 TP HCM
4 Nhà đẹp quận 11 - ngang 6m - 30m ra mặt tiền 3 tháng 2 - 4 tỷ hơn 00h38-24/05 TP HCM
5 Nhà đẹp quận 11 - ngang 6m - 30m ra mặt tiền 3 tháng 2 - 4 tỷ hơn 00h37-24/05 TP HCM
6 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h20-24/05 TP HCM
7 Chính chủ bán gấp nhà mặt tiền bàu cát, tân bình, 133m2 chỉ 15 tỷ. vị trí kinh doanh đắc địa, khan 00h07-24/05 TP HCM
8 Căn hộ tphcm thanh toán chỉ 15trtháng, giá chỉ 2.8 tỷ 00h07-24/05 TP HCM
9 ♪ villa nguyễn tri phương, gần sân bay, 245m2, ngang 7m, 4 tầng mới, hiện đại 00h00-24/05 Đà Nẵng
10 Phan chu trinh – building vip trung tâm hoàn kiếm – mt 15m – 201 tỷ 23h58-23/05 Hà Nội
11 Nhà tràng tiền – building hạng sang gần hồ gươm – 250m² – 201 tỷ ? 23h58-23/05 Hà Nội
12 Điện biên phủ – building biểu tượng giữa lõi thủ đô – mt 15m – 201 tỷ ? 23h57-23/05 Hà Nội
13 Kim mã – building biểu tượng dành cho tập đoàn lớn – 201 tỷ ? 23h57-23/05 Hà Nội
14 Bán phan chu trinh – building vip trung tâm hoàn kiếm – mt 15m – 201 tỷ 23h57-23/05 Hà Nội
15 Quang trung – building biểu tượng doanh nhân thủ đô – 250m² – 201 tỷ 23h57-23/05 Hà Nội