Ngày đăng: 11/05/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 330
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán nhà 85m2, Hẻm xe hơi 6m Đường Lê Thúc Hoạch, Q. Tân Phú
? **Bán nhà 85m², đường Lê Thúc Hoạch, Tân Phú - 7.3 tỷ**
➡️ Vị trí: Đường Lê Thúc Hoạch, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú. Thuận tiện di chuyển, khu dân cư đông đúc.
➡️ Diện tích: 85m² (4m x 22m).
➡️ Nhà 2 tầng, 2PN, 2WC. Nhà cũ, chính chủ lâu năm, giá tốt. Rất phù hợp xây mới hoặc làm nhà cho thuê.
➡️ Giá bán: 7.3 tỷ ( ~ 86 triệu/m²).
➡️ Pháp lý: Sổ Hồng rõ ràng.
➡️ Liên hệ: 08885678042 xem nhà, gặp chủ.
Bất động sản : 669776
1 Nguyễn đình hoàn – tòa chdv kiểu “mua về là thu tiền” 16h09-22/05 Hà Nội
2 Nhỉnh 9 tỷ trung tâm đống đa, nhà mới 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, thang máy nhập, chủ 16h08-22/05 Hà Nội
3 Cần cho thuê nhà nguyên căn mặt phố số 13 lê đại hành - hai bà trưng 16h06-22/05 Hà Nội
4 Bán nhanh lô đất xuân trường - cầu đất, đà lạt 16h05-22/05 Lâm Đồng
5 Nhỉnh 9 tỷ trung tâm đống đa, nhà mới 6 tầng thang máy, thiết kế hiện đại, thang máy nhập, chủ 16h04-22/05 Hà Nội
6 ? bán tòa vp thái hà - đống đa - mt 7m - 8 tầng thông sàn thang máy - 54 tỷ 16h04-22/05 Hà Nội
7 Cần bán nhanh đất trung tâm phú cát 100m² mt 8m ôtô tránh lõi cnc hòa lạc gần fpt dhqg, metro 16h03-22/05 Hà Nội
8 16.8 tỷ – 36 căn hộ full – dòng tiền 120trtháng – hoàng quốc việt 16h03-22/05 Hà Nội
9 Bán 6m x 44m đất thổ cư hẻm lý thái tổ, tân tiến, lagi giá rẻ gần biển 15h59-22/05 Bình Thuận
10 Chính chủ cho thuê phòng full nội thất - số 5 lý văn phức, ô chợ dừa , hà nội 15h57-22/05 Hà Nội
11 Nhà 307 bàu cát, tân bình 133m2 - vị trí "vàng" kinh doanh, giá cực sốc 15 tỷ, sổ hồng trao tay! 15h57-22/05 TP HCM
12 ?bán tòa mặt phố nguyễn khánh toàn - cầu giấy -mt 11m - dt 450 trth -135 tỷ 15h52-22/05 Hà Nội
13 ? bán building mặt phố nguyễn đình thi - 235m2 x 16 tầng view trọn hồ tây - 264 tỷ 15h52-22/05 Hà Nội
14 Chủ gửi bán chung cư thới hòa – ngay nhà thờ thới hòa 15h50-22/05 Bình Dương
15 Bán nhà mặt phố bàu cát, tân bình 133m2 - vị trí "vàng" kinh doanh, giá cực sốc 15 tỷ, sổ hồng trao 15h46-22/05 TP HCM