Ngày đăng: 26/05/2025
Nơi giao dịch: Bình Thuận
Lượt xem: 221
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán 10mx29m đất ONT Đường Nguyễn Du - TX LaGi giá rẻ gần Biển
BÁN ĐẤT MẶT TIỀN NGUYỄN DU – GẦN BIỂN CAM BÌNH – CHỈ 680 TRIỆU/M NGANG
Vị trí đẹp – Quy hoạch ONT – Kinh doanh tốt – Tiềm năng tăng giá cao
- Địa chỉ: Mặt tiền đường Nguyễn Du, xã Tân Phước, thị xã LaGi, tỉnh Bình Thuận
- Khoảng cách: Cách ngã tư Nguyễn Du – Lê Minh Công 250m, cách quốc lộ 55 khoảng 1.5km, cách biển Cam Bình chỉ 750m
- Diện tích: 10m x 29m. Tổng diện tích: 283m² – Có 100m2 ONT + CLN ( Quy hoạch ONT lên thổ cư tự do ).
- Giá bán: 680 Triệu/m ngang. Gía tổng: 6.8 tỷ – Thương
Bất động sản : 669346
1 Hót giảm 3 tỷ nhà nguyên căn 7 tầng long biên 00h43-22/05 Hà Nội
2 Sở hữu căn hộ chỉ 6trtháng chuẩn nhật tt avio giữa trung tâm dĩ an 23h42-21/05 Bình Dương
3 Nơi sống chuẩn xanh emerald garden view chỉ với 35trm2 bình dương 23h41-21/05 Bình Dương
4 Chi 7 triệutháng sở hữu ngay căng the emerald garden view hồ bơi chuẩn xanh thuận an. 23h41-21/05 Bình Dương
5 Chủ cần bán gắp đất nguyên khê 100m2, mt5m, 7.25 tỷ, đông anh, ô tô thông. 23h35-21/05 Hà Nội
6 Nhỉnh 27 tỷ có chdv 5 lầu mới ngang 7.3m 117m2 15pn full nt hxt lê quang định bình thạnh 23h32-21/05 TP HCM
7 Nhà đẹp huỳnh thị hai – hẻm 6m xe hơi – giá chỉ 4,5 tỷ tl mạnh 23h14-21/05 TP HCM
8 ► 2.x tỷ nhà gần 2 tháng 9, hellio, 40.8m2, 3 mê đúc + tum, 3pn rộng thoáng sân thượng full. 23h10-21/05 Đà Nẵng
9 Nhà đẹp phú thượng tây hồ ô t tô vào nhà kinh doanh 23h08-21/05 TP HCM
10 Đất đẹp lê văn khương – 5x25m – sổ riêng – giá chỉ 3.75 tỷlô 22h53-21/05 TP HCM
11 Mặt tiền phạm thị tôm – nhà đẹp 4 tầng – ở & kinh doanh đỉnh – chỉ 5.8 tỷ 22h49-21/05 TP HCM
12 ⛳️ nhà 2 tầng hxh - man thiện tăng nhơn phú - hơn 200m2 sử dụng 22h48-21/05 TP HCM
13 Chdv 4 lầu ngay hẻm 679 quang trung chợ htt 92m2 với 13pn ở +kd dòng tiền chỉ 12.95 tỷ. 22h41-21/05 TP HCM
14 Hàng hiếm khó tìm – quỹ đất lớn mt song hành trung chánh 22h36-21/05 TP HCM
15 Đất đẹp hà mòn, full thổ cư, gần chợ, gần trung tâm, pháp lý đầy đủ 22h36-21/05 Kon Tum