Ngày đăng: 10/06/2025
Nơi giao dịch: Đà Nẵng
Lượt xem: 184
Mẫu tin không hợp lệ?
? "SIÊU PHẨM NHÀ 3 TẦNG PHẠM CÔNG TRỨ - 100M² FULL NỘI THẤT, GIÁ CHỈ 5.59 TỶ!" ✨
? VỊ TRÍ VÀNG HÒA XUÂN
Mặt tiền 5.5m đường Phạm Công Trứ - khu dân cư sầm uất
Gần chợ, trường học - tiện ích đầy đủ
Ô tô đỗ cửa, giao thông thuận tiện
? THIẾT KẾ ĐẲNG CẤP
3 tầng kiên cố, 3 phòng ngủ (1 phòng trệt) + 3 WC riêng
Nội thất cao cấp đầy đủ, dọn vào ở ngay
Sân phơi rộng, hướng Đông mát mẻ
? BẢNG GIÁ HẤP DẪN
✔ Chỉ 55.9 triệu/m² - rẻ hơn 20% khu vực
✔ Thanh toán linh hoạt
? MR.VIỆT:
✔ Tư vấn 24/7 ✔ Xem nhà nhanh
Bất động sản : 668866
1 Bán nhà căn góc mặt tiền đường 17 – hiệp bình chánh, tp thủ đức 06h29-21/05 TP HCM
2 Bán nhà đường ql 13, phường hiệp bình chánh, thủ đức, tp hcm. dt 77m2, 4 tầng. giá 8.1 tỷ 06h27-21/05 TP HCM
3 Chính chủ cần bán nhà 3 tầng mặt tiền kd đường trần hưng đạo, quận 1 - dòng tiền thuê đều 06h21-21/05 TP HCM
4 Bán nhà trần hưng đạo 34 tỷ – ngõ rộng yên tĩnh – 10 phòng cho thuê 06h20-21/05 Hà Nội
5 Nhà bà triệu 80m chỉ 34 tỷ – 6 tầng thang máy – dòng tiền 150trtháng 06h20-21/05 Hà Nội
6 Cho thuê nhà mặt tiền thạch lam q.tân phú 112m², 4tầng - ngay ngã tư 06h20-21/05 TP HCM
7 Cho thuê nhà mặt tiền lê trọng tấn q.tân phú 63m², 2 tầng, 19triệu - gần aeon 06h20-21/05 TP HCM
8 Bán nhà thi sách 34 tỷ – 6 tầng đẹp long lanh – dòng tiền cao 06h19-21/05 Hà Nội
9 Bán lô đất góc vip kdc lộc vừng – 535 quốc lộ 13 – hiệp bình phước, tp thủ đức 06h19-21/05 TP HCM
10 Bán nhà thi sách 34 tỷ – mặt tiền 5m đẹp – khu dân trí cao 06h19-21/05 Hà Nội
11 Nhà gần trần hưng đạo 34 tỷ – ngõ to yên tĩnh – nội thất sang 06h19-21/05 Hà Nội
12 Nhà phố huế 34 tỷ – 80m 6 tầng – khách sạn mini dòng tiền tốt 06h19-21/05 Hà Nội
13 Cho thuê nhà mặt tiền lê trọng tấn q.tân phú 63m², 2 tầng, 19triệu - gần aeon 06h18-21/05 TP HCM
14 Nhà hàm long 34 tỷ – thang máy xịn – giữ tiền trung tâm hà nội 06h18-21/05 Hà Nội
15 [l2324*] nhà 3 tầng gò vấp, sát chợ xóm mới – giá sốc! 06h17-21/05 TP HCM