Ngày đăng: 11/06/2025
Nơi giao dịch: Bình Thuận
Lượt xem: 399
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán 602m2 đất full ONT Đường Đinh Công Tráng - TX LaGi giá rẻ nhất 2.99trm2
? BÁN GẤP LÔ ĐẤT 602M² FULL THỔ CƯ MẶT TIỀN ĐINH CÔNG TRÁNG – TÂN TIẾN - TX LAGI – GIÁ CHỈ 2.99 TRIỆU/M² (RẺ HƠN ĐẤT HẺM)
? Đường nhựa 18m, kết nối biển, KDL, KDC – Đất bằng phẳng, dân cư đông, tiện ích đầy đủ!
- Địa chỉ: Đường Đinh Công Tráng - Thôn Hiệp Tín - xã Tân Tiến - TX La Gi - Bình Thuận.
- Giá: 2.99 triệu/m². Tổng giá: 1.8 tỷ - THƯƠNG LƯỢNG CHÍNH CHỦ.
- Ngang 7m x Dài 67m. Tổng diện tích: 600m² – Đất thổ cư 100%
- Tiện ích kết nối: Mặt tiền đường nhựa lộ giới 18m, thuận lợi kết
Bất động sản : 668950
1 Mở khóa căn hộ dịch vụ sở hữu lâu dài duy nhất tại hạ long với vố chỉỉ 350tr mua đứt căn hộ 6* 09h08-21/05 Quảng Ninh
2 Bán đất góc 2 mặt tiền đường 23 - hiệp bình chánh - tp thủ đức 09h08-21/05 TP HCM
3 Mở khóa căn hộ dịch vụ sở hữu lâu dài duy nhất tại hạ long với vố chỉỉ 350tr mua đứt căn hộ 6* 09h08-21/05 Quảng Ninh
4 Bán đất tđc việt hưng - 90m2 - mặt tiền 6m - sát công viên hồ điều hòa - nhô 20 tỷ 09h04-21/05 Hà Nội
5 Đất tái định cư việt hưng - 90m2 - mặt tiền đẹp 6m - sát công viên hồ điều hòa - nhỉnh 20 tỷ 09h03-21/05 Hà Nội
6 Bán đất thổ cư 221m² ninh hòa – sổ đỏ chính chủ – đường rộng 7m chỉ 2.8tỷ 09h01-21/05 Khánh Hoà
7 Bán nhà ngọc thụy 52m 7 tầng mt 5.1m thang máy gara ô tô hơn 18 tỷ 09h00-21/05 Hà Nội
8 Cho hộ gia đình thuê nguyên căn 5 tầng, diện tích 170m2, ở 26 ngách 18 ngõ gốc đề, phường minh 08h58-21/05 Hà Nội
9 Bán đất tặng dãy trọ mặt đường số 22 – hiệp bình chánh – tp thủ đức 08h58-21/05 TP HCM
10 Bán chdv 45trth, hxh đường rộng 13m, vỉa hè kd, cách 100m ra đại học giao thông, 08h55-21/05 TP HCM
11 Bán nhà góc 2 mặt tiền đường số 11 – hiệp bình phước – tp thủ đức 08h53-21/05 TP HCM
12 Bán nhà ngọc thụy 43m 7 tầng mt4m lô góc phân lô ô tô hơn 14 tỷ 08h52-21/05 Hà Nội
13 Giá tốt - cho thuê căn hộ 1n1k full nội thất tại ngõ 192 đại từ, phường đại kim, quận hoàng mai, hà 08h51-21/05 Hà Nội