Ngày đăng: 16/06/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 1350
Mẫu tin không hợp lệ?
Bán tòa CHDV khu Sân Bay Tân BÌnh, Nhà xây đẹp HĐT 100trtháng
Siêu hot giảm mạnh 3 tỷ, 24,9 tỷ về 21,9 tỷ
- HÌNH THỰC TẾ NHÀ RẤT ĐẸP
- Cần Bán Nhà Phố CHDV Quận Tân Bình (Khu Sân Bay)
- Diện tích : 5m x 20m (công nhận 93,9m2)
- Số Tầng : 4 tầng - 9 phòng CHDV full Nội thất cao cấp
- Hẻm thông 6 mét, trong khu biệt thự an ninh, văn minh, dân trí cao
- Nhà đang cho thuê kinh doanh căn hộ dịch vụ cao cấp HĐ thuê 100tr/ tháng
- Giá bán: 21,9 tỷ (thương lượng)
☎️ Lh ngay 0777768887 Huy Để em tư vấn miễn phí, đi xem nhà và làm việc chính chủ
Bất động sản : 668840
1 Bán nhà 3 tầng hẻm xe hơi số 647 quốc lộ 13, hiệp bình phước, thủ đức 05h39-21/05 TP HCM
2 Bán đất lê văn khương đông thạnh, hóc môn 5x22m 05h37-21/05 TP HCM
3 Bán nhà mới lê văn khương đông thạnh, hóc môn 05h35-21/05 TP HCM
4 Bán nhà mới lê văn khương đông thạnh, hóc môn 05h30-21/05 TP HCM
5 Bán đất mặt tiền đông thạnh 7-3, hóc môn 12x26m 05h23-21/05 TP HCM
6 Bán nhà góc 2 mt đường nguyễn thị búp 18x25m 05h13-21/05 TP HCM
7 Bán nhà góc 2 mt đường nguyễn thị búp 18x25m 05h13-21/05 TP HCM
8 Bán gấp giá rẻ cc complex 48 ngọc hồi 71m, tầng 30, mặt tiền 5m, 5.29 tỷ hoàng mai. 04h04-21/05 Hà Nội
9 ♪ nhà kiệt rộng thông phạm văn nghị, gần đh duy tân, 3 tầng đúc, chủ xây ở cực chắc, hơn 4 tỷ 00h02-21/05 Đà Nẵng
10 ♣ biệt thự trung tâm đn, 150m2, ngang 7m, nội thất gỗ cao cấp, cực chất 13.x tỷ 23h58-20/05 Đà Nẵng
11 ♣ kiệt hùng vương,90m2, ngang 8m, 2 tầng, 7 phòng, đang kinh doanh, hơn 4 tỷ 23h49-20/05 Đà Nẵng
12 Bán nhà mtkd ngay chợ nguyễn tư giản 80m2 6 lầu đẹp có thang máy kd đa nghề 14.5 tỷ. 23h48-20/05 TP HCM
13 ► villa sát mt nguyễn tri phương, 245m2, ngang 7m, 4 tầng cực xịn sò 23h42-20/05 Đà Nẵng