Ngày đăng: 19/06/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 142
Mẫu tin không hợp lệ?
BÁN ĐẤT TẠI CỔ DƯƠNG - TIÊN DƯƠNG – ĐÔNG ANH – HÀ NỘI. Giá NHỈNH 4 TỶ
Cần bán lô đất đẹp tại Thôn Cổ Dương, Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội:? Diện tích: 66,6m²? Giá: 67 triệu/m² (Tổng giá chỉ ~4,46 tỷ)
✅ Đất vuông vắn, mặt tiền = mặt hậu rộng 4,44m✅ Đường trước nhà 3m thông thoáng✅ Khu dân cư hiện hữu, an ninh tốt✅ Giao thông thuận tiện, gần trung tâm hành chính, trường học, chợ…
? Liên hệ ngay em Châu để xem đất và làm việc chính chủ: 0925867286
Bất động sản : 668759
1 Bán đất tặng nhà cấp 4 ngay gigamall – đường số 23, hiệp bình chánh, tp thủ đức 19h45-20/05 TP HCM
2 Bán nhà 4 tầng đường 8m khu bên sông đường 27 - hiệp bình chánh - thành phố thủ đức 19h38-20/05 TP HCM
3 Bán nhà đường dương đình hội, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 3 tầng. giá 7.1 tỷ 19h35-20/05 TP HCM
4 Xt118 sẵn xưởng sản xuất, kho bãi cho thuê lâu dài, pháp lý đầy đủ, thu hút dn fdi 19h30-20/05 Đồng Nai
5 Xt118 sẵn xưởng sản xuất, kho bãi cho thuê lâu dài, pháp lý đầy đủ, thu hút dn fdi 19h30-20/05 Đồng Nai
6 Xt118 sẵn xưởng sản xuất, kho bãi cho thuê lâu dài, pháp lý đầy đủ, thu hút dn fdi 19h29-20/05 Đồng Nai
7 Bán lô đất tặng nhà mặt tiền hoàng hữu nam, phường tân phú (quận 9 cũ), tp thủ đức 19h22-20/05 TP HCM
8 Nhà giang biên – long biên - ngõ ô tô tránh • 1 nhà ra phố • giá tốt 19h20-20/05 Hà Nội
9 Cho thuê villa full nội thất cơ bản đồi thông tin phường 8 giá 12tr 19h17-20/05 Lâm Đồng
10 Cho thuê villa 8 phòng ngủ đường hùng vương phường 9 đà lạt giá 18 triệutháng 19h17-20/05 Lâm Đồng
11 Bán nhà đường đình phong phú, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt, 80m2, 3 tầng, shr. giá - 19h17-20/05 TP HCM
12 Chdv mặt tiền trung tâm – xây mới – khai thác ngay 19h11-20/05 TP HCM
13 Xn265 cho thuê nhà xưởng sản xuất lâu dài, phù hợp sx kd gỗ, tập chung nhiều cty 19h10-20/05 Đồng Nai