Ngày đăng: 25/06/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 131
Mẫu tin không hợp lệ?
BÁN NHÀ ĐẤT + DÒNG TIỀN PHÒNG TRỌ TRUNG TÂM TĂNG NHƠN PHÚ – TP. THỦ ĐỨC
BÁN ĐẤT + DÒNG TIỀN PHÒNG TRỌ TRUNG TÂM TĂNG NHƠN PHÚ – TP. THỦ ĐỨC
Giá bán chỉ: 70 TỶ (≈72 triệu/m²) – tài sản sinh lời ngay, tiềm năng tăng giá mạnh.
Thông tin chi tiết:
Vị trí đắc địa: Đường 8, gần mặt tiền Tăng Nhơn Phú B, TP. Thủ Đức – khu dân cư đông đúc, gần quán cà phê, nhà hàng, công ty.
Diện tích lớn: 34 x 31m, tổng 970m² full thổ cư, đất vuông vức, có thể tách làm 2 sổ.
Hiện trạng:
Đã xây dựng 3 tầng đúc trên 1/2 diện tích
Gồm 45 phòng trọ, thu nhập 180 triệu/thán
Bất động sản : 668625
1 Chuyển nhượng quán sữa chua cô loan hạ long tại quận hai bà trưng - hà nội. 14h45-20/05 Hà Nội
2 Nhà đẹp trung tâm thị trấn phùng – 4 tầng – về ở ngay - nhỉnh 4 tỷ. 14h41-20/05 Hà Nội
3 Bán đất yên bài – ba vì cạnh khu vilaa lợi thế giao thông chiến lược, dt 154m2, giá 2 tỷ 14h40-20/05 Hà Nội
4 [d2320*] nhà 2 tầng gò vấp - giá sốc ngộp thở! ? 14h37-20/05 TP HCM
5 Chính chủ cần đất đẹp suối hiệp – xây dựng tự do – tỉnh khánh hòa 14h35-20/05 Khánh Hoà
6 Chính chủ cần bán nhà máy lô góc tại an hưng - an dương - tp hải phòng 14h34-20/05 Hải Phòng
7 Sang nhượng mặt bằng đẹp phố nguyễn lam – phúc lợi, quận long biên 14h32-20/05 Hà Nội
8 Siêu hiếm tại tmdv smart city bao quanh 17 toà chung cư cao cấp 14h29-20/05 Hà Nội
9 Bán nhanh tòa nhà phố lô góc kinh doanh nghỉ dưỡng view biển phạm văn đồng nha trang giá bán 17 tỷ 14h29-20/05 Khánh Hoà
10 Bán nhà hẻm 257 nguyễn thị thập – quận 7 14h29-20/05 TP HCM
11 Siêu hiếm tại tmdv smart city bao quanh 17 toà chung cư cao cấp 14h28-20/05 Hà Nội
12 Hẻm 4m - hẻm 1 sẹc - 4 đồng nhỉnh - bình tân - nhà mới - gần chợ,trường học - giáp tân phú - 48m2 - 14h28-20/05 TP HCM
13 Bán đất góc 2 mặt tiền đường 23 - hiệp bình chánh - tp thủ đức 14h27-20/05 TP HCM
14 Cần bán gấp – nhà mặt phố lô góc 2 mặt tiền số 29 đa sỹ - kiến hưng - hà đông 14h26-20/05 Hà Nội
15 Sang nhượng quán cà phê – vào là kinh doanh ngay địa chỉ 743 cách mạng tháng 8, phường 6, tân bình, 14h26-20/05 TP HCM