Ngày đăng: 26/06/2025
Nơi giao dịch: Đà Nẵng
Lượt xem: 195
Mẫu tin không hợp lệ?
Hàng hiếm Sơn Trà: đất 270m², ngang 10m – Lê Hữu Trác – giá chỉ 18.3 tỷ
? BÁN ĐẤT KIỆT Ô TÔ 122 LÊ HỮU TRÁC – MẶT TIỀN 10M HIẾM CÓ? Sơn Trà – Đà Nẵng Gần biển Mỹ Khê Cách Nguyễn Văn Thoại 3 phútDiện tích: 10 x 27m = 270m² vuông vứcKiệt ô tô rải nhựa, rộng, thông thoángHiện trạng có 2 nhà riêng biệt đang cho thuê – thu nhập ổn địnhThích hợp xây căn hộ cho thuê, khách sạn mini, homestay? Vị trí trung tâm, cách biển chỉ vài phút, khu vực khách du lịch & người nước ngoài thuê đông? Giá: 18.3 tỷ (~67.8 triệu/m²) – mức giá tốt nhất
Bất động sản : 668561
1 Hẻm tải thông nagy lê trọng tấn - 98m nở hậu - chỉ 6.05 tỷ tl 12h24-20/05 TP HCM
2 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 12h17-20/05 Khánh Hoà
3 Bán căn hộ chung cư tại toà nhà số 199 đường hồ tùng mậu - khu vực cầu diễn 12h17-20/05 Hà Nội
4 Bán nhà đường dương đình hội, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt 58m2, 3 tầng. giá 7.1 tỷ 12h15-20/05 TP HCM
5 Xu hướng bán nhà đất đang dịch chuyển mạnh sang đa kênh kết hợp online và offline 12h12-20/05 Hà Nội
6 Kèo thơm giảm 500tr – nhà 3 tầng 78m² – hẻm xe tải sát quốc lộ 13 – giá chỉ 6.5 tỷ 12h11-20/05 TP HCM
7 Bán nhà góc 2 mặt tiền – hẻm 85 nguyễn thị xiếu, q7 12h07-20/05 TP HCM
8 Nhà mới diên điền – 2pn – ô tô thông – tặng tủ bếp – chỉ 1.29 tỷ 12h07-20/05 Khánh Hoà
9 Nhà mới diên điền – 2pn – ô tô thông – tặng tủ bếp – chỉ 1.29 tỷ 12h06-20/05 Khánh Hoà
10 Nhà mới diên điền – 2pn – ô tô thông – tặng tủ bếp – chỉ 1.29 tỷ 12h06-20/05 Khánh Hoà
11 Kèo thơm chốt nhanh – nhà 3 tầng 55m² – khu phân lô đồng bộ – giá chỉ 7.6 tỷ 12h01-20/05 TP HCM
12 Gấp - nhà đẹp trần cung - 5 tầng hiện đại - ngõ thông thoáng - khu vực cực hot - vài bước ra phố 11h59-20/05 Hà Nội
13 Bán nhà đường đình phong phú, tăng nhơn phú b, q9, thủ đức, tp hcm. dt, 80m2, 3 tầng, shr. giá - 11h55-20/05 TP HCM
14 Bán nhà góc 2 mặt tiền – hẻm 85 nguyễn thị xiếu, q7 11h55-20/05 TP HCM
15 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 11h55-20/05 Khánh Hoà