Ngày đăng: 27/06/2025
Nơi giao dịch: Hà Nội
Lượt xem: 105
Mẫu tin không hợp lệ?
BÁN BT LÔ GÓC 263M2 "GIA BY KITA" HƯỚNG ĐÔNG NAM. CÁCH CV 65HA - 270M
BÁN BIỆT THỰ "GIA BY KITA" HƯỚNG ĐÔNG NAM. LÔ GÓC 263M2. CÁCH CV 65HA - 270M
[Ảnh thật, giá thật, thông số thật].
Biệt thự lô góc bề thế, mặt tiền 27.5m. Giá: 109.5 tỷ (~ 416 triệu/m2)
- Diện tích đất: 263m2
- Hướng Đông Nam.
- Diện tích xây dựng: 117m2, còn lại là sân vườn
+ Tầng hầm rộng 108m2.
+ Tầng 1:117m2. Tầng 2: 120m2
+ Tầng 3: 110m2. Tum: 20.7m2
- Tổng 475.7m2 sàn sử dụng.
- Đi bộ 1p đến công viên nội khu 6000m2 và công viên trung tâm rộng 65ha.
- Cạnh khu biệt thự dành cho c
Bất động sản : 668538
1 Căn hộ 1 phòng ngủ hiện đại - trung tâm thành phố đà nẵng 11h39-20/05 Đà Nẵng
2 Sở hữu ngay lô đất đẹp - giá tốt - vị trí đắc địa tại : đồng phú - bình phước 11h37-20/05 Bình Phước
3 Cho thuê mb kinh doanh tại 209 thuỵ khuê, tây hồ, hà nội 11h37-20/05 Hà Nội
4 Siêu phẩm 2 lô liền kề giá chỉ 2,95 tỷ mỗi lô 11h36-20/05 Khánh Hoà
5 Bán lô đất lớn giá siêu rẻ đường số 3 - trường thọ - thành phố thủ đức 11h29-20/05 TP HCM
6 Bán nhà 2 tầng p.biên hòa,shr đường 2 ô tô,gần nhà hàng sông quê 11h28-20/05 Đồng Nai
7 Bán nhà 2 tầng p.biên hòa,shr đường 2 ô tô,gần nhà hàng sông quê 11h28-20/05 Đồng Nai
8 Cần bán nhà c4 đang cho thuê ổn định cách khu đô thị vĩnh điềm trung vài bước chân - diện tích 11h27-20/05 Khánh Hoà
9 Bán gấp căn nhà mặt phố triệu việt vương – mặt tiền 17m – đã xây 7 tầng thang máy – 70m2 – chỉ 69.5 11h26-20/05 Hà Nội
10 Cho thuê nhà nguyên căn mặt tiền nguyễn văn cừ ,tân lập ,buôn ma thuột, đắk lắk 11h25-20/05 Đắc Lắc
11 ? bán tòa phân lô lê đức thọ - vỉa hè - 3 ô tô tránh - 8 tầng thông sàn - 71 tỷ 11h24-20/05 Hà Nội
12 Chính chủ bán căn góc botanic towers – view đẹp – 3pn – phú nhuận 109.5m2 11h22-20/05 TP HCM
13 Bán trệt lầu mới xây hẻm ba gác đường dương văn cam phường linh tây thành phố thủ đức 11h21-20/05 TP HCM