Ngày đăng: 02/07/2025
Nơi giao dịch: TP HCM
Lượt xem: 188
Mẫu tin không hợp lệ?
CẦN SANG NHANH MẶT BẰNG NHÀ NGUYÊN CĂN ĐẸP GIÁ TỐT – MẶT TIỀN HẺM QUẬN 5
- Vị trí: 185 Nguyễn Biểu, Phường 2, Quận 5 , tp . Hồ Chí Minh
- Diện tích : 51m2 ( ngang 3m , dài 17m )
- Giá thuê : 20 triệu / tháng ( nguyên căn )
Bạn nào đang cần tìm mặt bằng sẵn sàng vào kinh doanh thì đây là cơ hội cực kỳ đáng cân nhắc!
- Nhà nguyên căn : 2 phòng ngủ
- Vừa ký hợp đồng thuê mới 1 năm, giấy tờ rõ ràng
- Trong hợp đồng đã đặt cọc 30 triệu, sang lại mặt bằng
- Mặt bằng vị trí đẹp, khu dân c
Bất động sản : 668316
1 Bán gấp giá rẻ nguyễn văn linh 75m, 3 tầng, mặt tiền 6m, 7.8 tỷ long biên. 05h23-20/05 Hà Nội
2 Hot bán nhà đẹp tại phường sài đồng, long biên đường ô tô tránh, lô góc 2 mặt tiền, gara 2 ô tô 05h10-20/05 Hà Nội
3 Chính chủ cần bán nhanh căn chung cư vinaconex xuân mai - phường vĩnh phúc, tỉnh phú thọ 05h09-20/05 Vĩnh Phúc
4 ? **đất xịn đầu tư tại đắk hà, kon tum - vị trí vàng cho sinh lời bền vững!** ? 00h48-20/05 Kon Tum
5 Đất thổ cư siêu ngon cho anh em đầu tư giữ tiền đây ạ! vị trí cực chiến ở đắk hà, kon tum, hướng 00h47-20/05 Kon Tum
6 Đầu tư sinh lời cực đỉnh! 00h47-20/05 Kon Tum
7 Đây là cơ hội hiếm có để giữ tiền, đầu tư sinh lời hoặc xây dựng tổ ấm. nhanh tay thì còn, chậm 00h46-20/05 Kon Tum
8 Vị trí độc tôn, không đụng hàng ngay tại trung tâm đắk hà, kon tum 00h45-20/05 Kon Tum
9 Nhỉnh 13 tỷ có nhà 6 lầu đẹp ngang 4.3m 73m2 hẻm 183 nguyễn văn khối tặng nt kèm t.máy. 23h41-19/05 TP HCM
10 Chủ cần xiền bán đất vĩnh ngọc 50m2, mt4m, 6.xx tỷ, đông anh, ô tô. 23h30-19/05 Hà Nội
11 Bán nhà đẹp tdc việt hưng- phân lô- kinh doanh- oto-100m 5 tầng nhỉnh 29 tỷ 23h21-19/05 Hà Nội
12 Bán nhà đẹp tdc việt hưng- phân lô- kinh doanh- oto-100m 5 tầng nhỉnh 29 tỷ 23h20-19/05 Hà Nội
13 Đắc địa ngay mặt tiền tô hiến thành, xã đăk hà . khu vực đang lên, tiềm năng tăng giá cực khủng. 23h19-19/05 Kon Tum
14 Bán gấp đất vàng tp. kon tum , xã đăk hà cho nhà đầu tư giữ tiền! 23h18-19/05 Kon Tum
15 Bán gấp ,vị trí đắc địa, đắc địa, đắc địa 23h16-19/05 Kon Tum